Msaada: Natafuta Mtu wa kunifundisha KUtengeneza Mabango

Msaada: Natafuta Mtu wa kunifundisha KUtengeneza Mabango

Penguin-1

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Posts
406
Reaction score
65
Habari,
Natafuta mtu wa kunifundisha kutengeneza mabango ya taa haya ya kwenye frames za biashara.
Kuna sehemu kuna fursa nataka niifanyie kazi.
Nipo tayari kulipia huduma hii
Napendelea mtu Anayefanya biashara hii ili nijifunze pia namna ya kupanga bei na kupata materials.
Nitakuja ulipo kujifunza.
Unaweza nicheki whatsapp 0754964911.
 
Habari,
Natafuta mtu wa kunifundisha kutengeneza mabango ya taa haya ya kwenye frames za biashara.
Kuna sehemu kuna fursa nataka niifanyie kazi.
Nipo tayari kulipia huduma hii
Napendelea mtu Anayefanya biashara hii ili nijifunze pia namna ya kupanga bei na kupata materials.
Nitakuja ulipo kujifunza.
Unaweza nicheki whatsapp 0754964911.


Ni rahisi sana,
call 0716 7 6 66 40
 
Back
Top Bottom