Msaada: Namna ya kumuomba mwanamke tunda

12 Marook

JF-Expert Member
Oct 31, 2018
434
500
Wakuu kabla yayote niwasalimu kwanza, Habari zenu?

Baada yakusaliti vyama vyangu(CHAPUTA na CHAMATA) na kwa ushauri wenu wana JF, nimefaanikiwa kumrowa mtoto mkali na mpaka sasa tuna miezi miwili katika mahusiano yetu.

Tatizo langu inapofikia swala lakuomba match ya urafiki(mgegedo) domo linakuwa zito zaidi ya lile la Timbulo

Nawaombeni ushauri ili nami nipate kuonja kwenye tunda la Eden


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom