Msaada: Namna ya kuendesha duka vizuri

Msaada: Namna ya kuendesha duka vizuri

Hapo unaweza ukatumia computer software itakayokua na database kwa ajili ya kurekod bidhaa zilizopo,zilizouzwa(inarekod na mapato baada ya kuuzwa bidhaa hizo) pia inaonesha bidhaa zilizobaki.Faida ya software hiyo inakua na user accounts mbili ambazo ni ya wewe mmiliki kwa ajili ya kuangalizia mapato na pia akaunt ya muuzaj ambae anakua anarekod mauzo tu bila kujua kwamba ww utakuja kuangalia kilichouzwa na mapato yaliyopatikana,na mie natumia program hii ktk biashara zangu kwa kweli siibiwi.
Ukihitji program hii nambie nikupe namba za jamaa anaetengeneza.
Kaka Nina shida na hii kitu
 
Back
Top Bottom