Msaada: Namna ya kucope madhara baada ya matumizi ya dawa kali

Msaada: Namna ya kucope madhara baada ya matumizi ya dawa kali

king herode

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2017
Posts
370
Reaction score
579
heri ya mwaka mpya wajumbe.

nipo mbele yenu nikiwa ni kijana wa miaka 34.
kuna matibabu nilikuwa nafanyiwa kuanzia 2019 hadi 2022 ambayo yalihusisha chermotherapy, radiotherapy na BMT baada ya kuugua saratani ya damu.

shida yangu kubwa ni mabadiriko makubwa ya mfumo wangu wa uzazi. kwa miaka mi3 nimeanza kuingia na wasiwasi mkubwa sana. sina uhakika na uzazi. Nimeanza kuwa na ED na PE kitu ambacho kinanisononesha sana ni nikizingatia ni muda sasa umepita.

Naombeni kujua kama naweza pata mtaalamu yeyote wa kunisaidia hili tatzo au kama kuna mtu yeyote aliwahi patwa na changamoto za namna hii baada ya matibabu mazito anisaidie.
 
heri ya mwaka mpya wajumbe.

nipo mbele yenu nikiwa ni kijana wa miaka 34.
kuna matibabu nilikuwa nafanyiwa kuanzia 2019 hadi 2022 ambayo yalihusisha chermotherapy, radiotherapy na BMT baada ya kuugua saratani ya damu.

shida yangu kubwa ni mabadiriko makubwa ya mfumo wangu wa uzazi. kwa miaka mi3 nimeanza kuingia na wasiwasi mkubwa sana. sina uhakika na uzazi. Nimeanza kuwa na ED na PE kitu ambacho kinanisononesha sana ni nikizingatia ni muda sasa umepita.

Naombeni kujua kama naweza pata mtaalamu yeyote wa kunisaidia hili tatzo au kama kuna mtu yeyote aliwahi patwa na changamoto za namna hii baada ya matibabu mazito anisaidie.
Pole mkuu,na hongera kwa kupona,mwaka Jana nilipoteza jamaa yangu kwa kansa ya damu baada ya kugoma kuzingatia matibabu

Pia ungeeleza maanda ya ED na PE ili upate msaada mujabu
 
Pole mkuu,na hongera kwa kupona,mwaka Jana nilipoteza jamaa yangu kwa kansa ya damu baada ya kugoma kuzingatia matibabu

Pia ungeeleza maanda ya ED na PE ili upate msaada mujabu
ED ni kushindwa kusimamisha vizuri na PE ni kutoa manii mapema sana kabla ya tendo
 
Back
Top Bottom