MSAADA: NAMBA ZA SIMU za VIONGOZI NA WABUNGE WA CUF

MSAADA: NAMBA ZA SIMU za VIONGOZI NA WABUNGE WA CUF

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Posts
548
Reaction score
62
Wana JF kwanza hongera zenu nakupeni kwa majukumu yenu katika jamii. Naomba msaada wa namba za simu za viongozi na Wabunge wa CUF. Majuma kadhaa yaliyopita niliona namba za viongozi na Wabunge wa Chadema baada ya mwana JF mmoja kuomba. Hivyo natarji hamtokuwa wachoyo na za CUF pia mtaziweka hapa. Natanguliza shukurani za dhati. Kwa wale ambao wako katika funga ya saum ya Ramadhani nawatakia Saum Maqbuu.
 
Naendelea kusubiri nikiwa na wingi wa matumaini manake JF huwa haimuangushi mtu
 
Back
Top Bottom