Msaada nahitaji research proposal


trezguet

trezguet

Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
33
Likes
0
Points
13
trezguet

trezguet

Member
Joined Oct 21, 2012
33 0 13
Wanajamvi naombeni msaada wa reseach proposal kwaajili ya shule ni muhimu sana ikiwesekana kabda ya tarehe 20/12 niwe nshaipa kwa soft copy nitashukuru sana kwa mchango wenu
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
tengeneza titlle dogo ww mwenyewe acha uzembe nikikupa proposal mm nije kuchukua hiyo ba mm
 
butron

butron

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
1,405
Likes
966
Points
280
butron

butron

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
1,405 966 280
Proposal za aina gani na una shilingi ngapi nikurushie sasa hivi.Andaa laki moja nikurushie proposal in kila kitu mpaka work plan na budget.
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
683
Likes
354
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
683 354 80
Proposal za aina gani na una shilingi ngapi nikurushie sasa hivi.Andaa laki moja nikurushie proposal in kila kitu mpaka work plan na budget.
Kwa style hii kweli Tanzania tukiwa na Wasomi hamnazo tutamlaumu nani? Msomi unaomba kutumiwa Proposal ili iweje? Kwa nini usiandike mwenyewe? Sana sana ungeomba wadau wakusaidie ku-improve ideas zako ili uweze toka na ni kitu kizuri. Omba ufundishwe jinsi ya kuvua samaki na sio unaomba samaki!!
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,111
Likes
67
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,111 67 145
Nina proposal yote na research yake so ntafte ila andaa kama sitini iv tmalizane na ujichagulie mwenyewe
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,907
Likes
2,871
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,907 2,871 280
Unataka akufanyie nani? Acha uwizi ndugu yangu,umiza kichwa
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,272
Likes
5,378
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,272 5,378 280
!
!
nadhani iandike vyovyote vile ujuavyo then ipost humu jf tuiboreshe,nafhani in a day and a half kazi itakuwa imeisha.
 
gamaweshi belo

gamaweshi belo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
450
Likes
115
Points
60
gamaweshi belo

gamaweshi belo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
450 115 60
Acha uvivu andaa proposal yako mwenyewe
 
gamaweshi belo

gamaweshi belo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
450
Likes
115
Points
60
gamaweshi belo

gamaweshi belo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
450 115 60
Nina proposal yote na research yake so ntafte ila andaa kama sitini iv tmalizane na ujichagulie mwenyewe
Nyie ndo mnaotuharibia watoto kwa biashara zenu hizo!
 
M

mchapafito

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
592
Likes
91
Points
45
M

mchapafito

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2013
592 91 45
Wanajamvi naombeni msaada wa reseach proposal kwaajili ya shule ni muhimu sana ikiwesekana kabda ya tarehe 20/12 niwe nshaipa kwa soft copy nitashukuru sana kwa mchango wenu
Ukoto................
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,072
Likes
37,526
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,072 37,526 280
Wanajamvi naombeni msaada wa reseach proposal kwaajili ya shule ni muhimu sana ikiwesekana kabda ya tarehe 20/12 niwe nshaipa kwa soft copy nitashukuru sana kwa mchango wenu
Nimeshakushtukia na Najua tupo Wote Kwa Mwalimu au Kwa Mhadhiri Dr. Lyimo pale Chuo chetu Kikuu cha Papa Francis Msimbazi Centre ambapo Tumeambiwa Tuandae Proposal na Mwisho wa Kuikusanya ni Tarehe 21 Mwezi huu. Mnaomcheka Mshikaji Acheni Unafiki hivi Mnataka Kuniambia Hata Nyie Mlifanya Wenyewe Proposals na Thesis Zenu? Wanafunzi Wengi au Wasomi Wengi Tanzania tena Haswa wa Vyuo Vikuu Kwa Asilimia 75 hadi 90 Research au Thesis Zetu Tuna Copy Kutoka Kwa Washikaji Wetu Wengine wa Vyuo Vingine Hivyo Tusiwe Waongo Humu na Isitoshe Wengi Tunasoma Kutafuta tu Ujiko na Tupande Vyeo au Tupate Mshiko Mkubwa na Tutambe hapa Mjini Period. Hata Kama Ukimcheka Kuwa Anaomba Proposal Lakini Mwenzako Ata Copy Ataimeza na Kuitetea na Kupata Masters Yake na Atakuzidi Kielimu na Kimshiko. Cha Muhimu ni Pesa tu na Titles.
 
Rutayuga91

Rutayuga91

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
450
Likes
210
Points
60
Rutayuga91

Rutayuga91

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
450 210 60
Hebu umiza kichwa kijana!! ninaweza nikakupa ila ikawa ngumu!! kwan mda wote ulisoma nn?!
 

Forum statistics

Threads 1,237,478
Members 475,533
Posts 29,290,015