Msaada: Nahitaji kujua wapi nitapata daktari wa kutibu matege kwa watoto

ngutu

Member
Jul 21, 2016
92
125
Wakuu poleni na majukumu,naombeni msaada wenu ni wapi nitapata daktari kwa ajili ya matibabu kwa mtoto wa mwaka mmoja na nusu anaonekana kuwa na matege ..Pia nimewahi kumpeleka ccbrt niksambiwa nimrudishe akifika miaka miwili hawakumpatia tiba yoyote..nitashukuru kwa msaada wenu na Mungu awabariki.
Nawakilisha
 

Skywalker3

Senior Member
Nov 22, 2016
157
250
Mkuu inategemea na source ya hiyo kitu,wengine ni kwa kukosa vitamin d,Hivyo huwa wanashauri ,wengine inakua ni Instability tu ya Magoti hivyo kupelekea hyper extension ya knees,Yawezekana Severity ya hilo tatizo la Mtoto wako si kubwa sana na hivyo itajiresolve kadiri mtoto atakavyozidi kukua ila cha kuzingatia ni diet yenye wingi wa vitamin d na Calcium,Exposure ya watoto pia katika jua linalochomoza asubuhi lina reach of vit d,As well as unaweza kusaga dagaa na kuchanganya katika unga wa uji,mchuzi wa samaki,maziwa etc zina Calcium kwa ajili ya kuimarisha Mifupa,Local techniques wakati mwingine zinatumika kama kucorrect with serial castings au Operation (osteotomy) inaweza kufanyika ila kama hilo tatizo limekuwa severe na umri unaruhusu.
 

onyx

JF-Expert Member
Mar 17, 2016
1,593
2,000
Mkuu kama kwenu hakuna matege usiogope, kadri anavyokuwa yatapotea.Nilikuwa na Mdogo wangu mtoto wa Baba Mdogo ilikuwa balaa.Yaani yalipinda utadhani ni zero kabisa, ila saiv ukimuona huwezi amini, halafu tall
 

ngutu

Member
Jul 21, 2016
92
125
Mkuu inategemea na source ya hiyo kitu,wengine ni kwa kukosa vitamin d,Hivyo huwa wanashauri ,wengine inakua ni Instability tu ya Magoti hivyo kupelekea hyper extension ya knees,Yawezekana Severity ya hilo tatizo la Mtoto wako si kubwa sana na hivyo itajiresolve kadiri mtoto atakavyozidi kukua ila cha kuzingatia ni diet yenye wingi wa vitamin d na Calcium,Exposure ya watoto pia katika jua linalochomoza asubuhi lina reach of vit d,As well as unaweza kusaga dagaa na kuchanganya katika unga wa uji,mchuzi wa samaki,maziwa etc zina Calcium kwa ajili ya kuimarisha Mifupa,Local techniques wakati mwingine zinatumika kama kucorrect with serial castings au Operation (osteotomy) inaweza kufanyika ila kama hilo tatizo limekuwa severe na umri unaruhusu.
Asante mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom