Msaada:nahitaji kufahamu bei ya Processor ya computer.

Msaada:nahitaji kufahamu bei ya Processor ya computer.

knownless

Senior Member
Joined
Dec 23, 2011
Posts
174
Reaction score
55
Wakuu naamiini mu wazima wa afya.
Mimi sio mtaalamu wa mambo ya computer,so msaada wenu unahitajika kwa hili. Processor ya computer(HP-COMPAQ) yangu imeharibika hivyo naomba kufahamishwa bei yake ikiwa MPYA au USED.
Kama kuna information nyingine za muhimu kuhusiana na Processor plz naomba kuelimishwa,naimani nitasaidiwa hapa.
 
Wakuu naamiini mu wazima wa afya.
Mimi sio mtaalamu wa mambo ya computer,so msaada wenu unahitajika kwa hili. Processor ya computer(HP-COMPAQ) yangu imeharibika hivyo naomba kufahamishwa bei yake ikiwa MPYA au USED.
Kama kuna information nyingine za muhimu kuhusiana na Processor plz naomba kuelimishwa,naimani nitasaidiwa hapa.

Processr imeharibika!!!!!!! Sio kwamba unataka ku upgrade. Ebu nijuze nini kimeufanya ujue kuwa processor hasa ndiyo ndiyo imeharibka na sio kifaa kingine.

Usije ukaagiza Porcceosr na bado mashine kaendelea kasumbua tu. Zaidi ya Kutaja HP compaq taja Model ili ileweke inatumia Ubao mama(MOBO specs) wa aina gani ambao unaweza kusaidia kuelewa aina ya Procssor yako.

Otherisiwe kimbilio kwanza nenda kwenye Tovuti ya HP download maintance manual. Kama objective yako sio Kupgrade usikimbiie kununuaa Porccesor.
 
Processr imeharibika!!!!!!! Sio kwamba unataka ku upgrade. Ebu nijuze nini kimeufanya ujue kuwa processor hasa ndiyo ndiyo imeharibka na sio kifaa kingine.

Usije ukaagiza Porcceosr na bado mashine kaendelea kasumbua tu. Zaidi ya Kutaja HP compaq taja Model ili ileweke inatumia Ubao mama(MOBO specs) wa aina gani ambao unaweza kusaidia kuelewa aina ya Procssor yako.

Otherisiwe kimbilio kwanza nenda kwenye Tovuti ya HP download maintance manual. Kama objective yako sio Kupgrade usikimbiie kununuaa Porccesor.

gafla iligoma kuwaka ikabidi niipeleke kwa fundi ambaye aligundua kuwa processor iliyokuwemo imeharibika....alipo jaribu nyingine ndo ikawaka,so ndo nikauliza hii kitu inauzwaje?
 
Hiyo komputer yako kama ni ya kitambo, toka enzi za pentium nakushauri ununue mpya kaka; hata kama budget inabana, badala ya kununua processor kwa 60> unaweza ukanunua cpu used nzima.
 
Hiyo komputer yako kama ni ya kitambo, toka enzi za pentium nakushauri ununue mpya kaka; hata kama budget inabana, badala ya kununua processor kwa 60> unaweza ukanunua cpu used nzima.

ha ha ha! kama vile ulikuwepo mkuu,ni Pentium M.....duh! kuna hitajika maamuzi magumu kufanyika hapa.
 
Back
Top Bottom