Msaada: Kwa hapa nchini naweza kupata wapi mafunzo ya ngumi?

Msaada: Kwa hapa nchini naweza kupata wapi mafunzo ya ngumi?

kj75

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2019
Posts
553
Reaction score
659
Habari,

Ni matumaini yangu mu wazima wa afya.

Naomba kufahamu kwa hapa Bongo naweza wapi kupata mafunzo ya ngumi, karate, kwa ujumla mafunzo ya kujiweka physically fiti hata kwa mwaka mzima au miezi kadhaa ,yaani niive.

Msaada wenu please!
 
Habari,

Ni matumaini yangu mu wazima wa afya.

Naomba kufahamu kwa hapa Bongo naweza wapi kupata mafunzo ya ngumi, karate, kwa ujumla mafunzo ya kujiweka physically fiti hata kwa mwaka mzima au miezi kadhaa ,yaani niive.

Msaada wenu please!
unataka kujifunza ngumi ndoige kama mandonga mtu kazi sio 🐒
 
Habari,

Ni matumaini yangu mu wazima wa afya.

Naomba kufahamu kwa hapa Bongo naweza wapi kupata mafunzo ya ngumi, karate, kwa ujumla mafunzo ya kujiweka physically fiti hata kwa mwaka mzima au miezi kadhaa ,yaani niive.

Msaada wenu please!
Hzo karate zinaendana na umri..

kama viungo vyako vimeshakomaa utajitesa bure
 
Habari,

Ni matumaini yangu mu wazima wa afya.

Naomba kufahamu kwa hapa Bongo naweza wapi kupata mafunzo ya ngumi, karate, kwa ujumla mafunzo ya kujiweka physically fiti hata kwa mwaka mzima au miezi kadhaa ,yaani niive.

Msaada wenu please!
Upo maeneo gani?

Kwa boxing ni rahisi zaidi kujua na ni rahisi zaidi kupata walimu.

Hiyo michezo mingine inahitaji sana muda.
 
Kujifunza ngumi bila sehemu ya kujaribia ni sawa na kujifunza kingereza Tanzania
 
Back
Top Bottom