Msaada na ushauri mabaharia nataka kujitoa chamani ila nashindwa

Mwana-mpelwa

Member
Jan 2, 2020
10
75
Kama tittle inavyojieleza naombeni mbinu za kujitoa kwenye chama la wana CHAPUTA, completely, nimejaribu mara kibao kutaka kurudisha kadi ila nashindwa kuna kipindi hapo kati nimekaa mpaka about six months, ila nimejikuta nashawishika kupractice tena.

Please niko serious naomba mawazo ya kujenga, ili niache zoea hili baya coz ni about more than 6 years now Niko CHAPUTA.

PLEASE HELP!!!!
Aksanteni
 

DIVIDEND

JF-Expert Member
Jan 15, 2017
1,822
2,000
Najua sasa hivi umetoka kupasha kimoja ndio maana nafsi inakusuta, picha za ngono ndio kishawishi nambari one, kama unaziangalia wacha mara moja
 

jina halisi

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
1,996
2,000
Tatizo sugu ni picha za ngono,na usijaribu kukaa mwenyewe lazima utakiwasha tu.
 

Ezekiel Mbaga

Verified Member
May 28, 2018
5,797
2,000
me naomba mods wafute uzi zote zinazoonyesha usaliti wa chama kubwa.


Mweka hazina CHAPUTA,
Mbaga Jr.
 

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Jun 29, 2019
6,811
2,000
Nyuzi kama hizi zinachafua chama kama unajitoa jitoe kimya kimya sio kukiponda chama sio kusababisha chama kitolewe kashfa

Katiba ibara ya kwanza (1) sura ya pili(2) chaputa haitavumilia upotoshwaji wa chama kwa namna yeyote ile kama kuchafuliwa au kutolewa habar ambazo sio sahihi kuhusu chama

Chaputa makao makuu

P.o.box 2019

Mkuyenge,mkononi posta

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mbobo

JF-Expert Member
Jan 13, 2017
675
1,000
Leo kwenye kikao cha familia nimetaka kuongea nikaskia mjomba anasema "kaa kimya hatuongelei habari za punyeto hapa" mpaka sasa najiuliza hivi hawa wananichukuliaje

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom