Msaada: Mwanangu wa miezi mitano na wiki tatu anaharisha

Msaada: Mwanangu wa miezi mitano na wiki tatu anaharisha

Ufwandunkanye

Senior Member
Joined
Jan 7, 2017
Posts
123
Reaction score
193
Leo ni siku ya tatu, tangu mwanangu aanze kuharisha. Sijajua sababu ni nini.

Kabla sijampeleka hospitali, naombeni msaada wenu wa mawazo. Kwa maana umbali hadi hospitali ni maiili nyingi mno, na nipo shamba.

Je, hii ni hali ya kawaida kwamba ni mabadiliko ya ukuaji au ugonjwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Njoo inbox tupia namba yako tuchati whatsapp
Leo ni siku ya tatu, tangu mwanangu aanze kuharisha. Sijajua sababu ni nini.

Kabla sijampeleka hospitali, naombeni msaada wenu wa mawazo. Kwa maana umbali hadi hospitali ni maiili nyingi mno, na nipo shamba.

Je, hii ni hali ya kawaida kwamba ni mabadiliko ya ukuaji au ugonjwa?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom