Msaada ms.word and excel


Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
517
Likes
31
Points
45
Age
29
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
517 31 45
Salaam wakuu, naomba mnisaidie ndugu yenu nimepata bahat ya kazi ila natakiwa nijue microsoft word na excel plz kwa mwenye kufaham any website ambayo naweza kujifunza au anifundishe tulipane,maana ndani ya wiki mbili natakiwa kuanza kazi,asanteni wanajamvi!
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 69 145
gcflearnfree.org
 
De Queensess Najuh

De Queensess Najuh

Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
31
Likes
13
Points
15
De Queensess Najuh

De Queensess Najuh

Member
Joined Feb 7, 2012
31 13 15
Salaam wakuu, naomba mnisaidie ndugu yenu nimepata bahat ya kazi ila natakiwa nijue microsoft word na excel plz kwa mwenye kufaham any website ambayo naweza kujifunza au anifundishe tulipane,maana ndani ya wiki mbili natakiwa kuanza kazi,asanteni wanajamvi!
Nitafte!ntakufundisha
 
Fabian the Jr

Fabian the Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
748
Likes
649
Points
180
Fabian the Jr

Fabian the Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
748 649 180
Ni pm tuwacliane, wiki 2 n nyng sana
 
Papaa Kinyani

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2013
Messages
1,458
Likes
624
Points
280
Papaa Kinyani

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2013
1,458 624 280
Salaam wakuu, naomba mnisaidie ndugu yenu nimepata bahat ya kazi ila natakiwa nijue microsoft word na excel plz kwa mwenye kufaham any website ambayo naweza kujifunza au anifundishe tulipane,maana ndani ya wiki mbili natakiwa kuanza kazi,asanteni wanajamvi!
Kama upo Dar Nenda Chuo kikuu UCC utapata hiyo kozi, achana na matapeli kama wewe ni binti utaliwa kingono au kama ni dume watakula tuu hela yako.
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066