ISLETS
JF-Expert Member
- Dec 29, 2012
- 8,116
- 5,370
Ni series, nimehanisha kutoka pc moja kwenda nyingine. Kwenye pc niliyotoa nilikuwa zinaplay vizuri, ila sasa hivi juzi nimefingia kwenye hii pc nyingine nikaanza episode ya kwanza na ya pili kufika ya 3 haifunguki.
Hizo mbili za mwanzo hata sasa zinafunguka, but zilizobaki zote zimegoma, nimejaribu karibu kila aina ya video player imeashindikana.
Kuna namna yoyote ya kusolve hili tatizo wakuu??
Hizo mbili za mwanzo hata sasa zinafunguka, but zilizobaki zote zimegoma, nimejaribu karibu kila aina ya video player imeashindikana.
Kuna namna yoyote ya kusolve hili tatizo wakuu??