Msaada modem ya voda! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada modem ya voda!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fundifundisho, Sep 3, 2012.

  1. F

    Fundifundisho Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natumia modem ya voda zte model:k3570-z
    nataka itumie line ya airtel
    nimedownload dc unlocker ila sijui jinsi ya kuitumia hivyo naomba msaada wa maelekezo,hata kama kuna software nyingine.
     
  2. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    umejaribu joinair??
     
Loading...