Msaada mawazo kwa walimu au wasio walimu hasa walioajoriwa

Msaada mawazo kwa walimu au wasio walimu hasa walioajoriwa

brytr Nichol

Member
Joined
Nov 10, 2019
Posts
80
Reaction score
84
Waungwana naomba mawazo kidogo.mimi nilikuwa mwalimu wa certificate (2014) bahati nzuri nimefanikiwa kuendeleza elimu kwa kiwango cha degree na mwaka huu nahitimu mungu akipenda.

Naomba ushauri wa mawazo kidogo: nilihitaji nibadilishwe kituo cha kazi kutoka wilayani niingie mkoani kutokana na akiba yangu ya salary kuwa ndogo na family iko mkoani.

Mawazo yangu makubwa endapo watanikatalia uhamisho ndani ya mkoa kwa kunisaidia niandike barua ya kuacha kazi au niache kazi tu pasipo hiyo barua.

Mawazo yenu muhimu sana wapendwa naanzaje kufanikisha hili suala.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Hongera lakn pia pole Sana!! Mimi nakushauri usiache kazi ila buni mbinu mbadala...... Umeeleza kwa kifupi kwa hatuwezi kujib kindani Ila nakushauri usiache kazi bila kupata kazi.
 
Hamisha familia ikufate ww huko wilayani

Ukiacha kazi hata hiyo familia uliyoifuata itakushinda na mkeo atabanduliwa na boda boda kwa sababu hutaweza kumtunza

Ukikuwa utaelewa tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona umeshindwa kutumia elimu uliyoipata kutatua changamoto yako, tumia taaluna yako kufanikisha malengo yako Acha kutumia nguvu.

Mbinu ulizotumia kwenda kuongeza ujuzi wa kitaaluma ukusaidie pia kuouhamisha ama kutengeneza mazingira mazuri ya kukaa na familia yako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom