Msaada mashine ya kukata na kusaga nyama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada mashine ya kukata na kusaga nyama

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Godee jr, Oct 24, 2012.

  1. Godee jr

    Godee jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 964
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 180
    Kwa anaefahamu jinsi nitakavyoweza kupata machine ya kukata na kusaga nyama, maeneo zinapouzwa na bei zake kwa used and new one.Nawakilisha
     
  2. m

    muhinda JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    ninayo ya kusaga used, na bado ipo kwenye hali nzuri sana. if interested Pm me.

    otherwise unaweza kupata mpya mtaa wa Jamhuri opposite wizara ya science & technology
     
  3. Godee jr

    Godee jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 964
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu, nitafanya hivyo soon
     
Loading...