Msaada: Mabaka haya kwenye korodani dawa yake nini?

Msaada: Mabaka haya kwenye korodani dawa yake nini?

Nimeishia hapo, kavu kwa futa jingi! Vijana wa sasa ni wapumbavu sana ! Wacha dawa ikuingie mnafakamia ovyo ovyo vibudu
Na ukimwi unawakata haswa!!!

Wanakutana wote akili hawana wa kiume akili hana wa kike akili hana hiyo combi ndiyo inayozidi kuzidisha balaa.
 
Hii bana utasema ni ile ngozi ya yule jamaa aliyewekewa sumu anaitwa nani huyu...........oooohhhhhh mwakyembe..........au mwakyende
 
Juzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.

Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee

Azuma wiki ya pili haiskiiii

Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na sinaa
View attachment 3291355
Nimecheka comments za watu daah… mkuu angalia menu yako vizuri. Hujala vyakula sahihi hasa vyenye mafuta sahihi… pia angalia maji unayotumia… hii hali inatokea sana gerezani na boarding school .
 
Hivi huyu ni yule alisema alifyonza punani inayovuja damu ya hedhi ikamuingia mdomoni?

Mimi nilidhani ile ilikuwa changamsha genge lakini kwa ushahidi aliou-post hapa naamini huyu dogo ni mchafu sana aisee!
Ndo yule yule!
 
Anaonekana ni fisi mla vibudu na mizoga.

Dizain mademu zake wengi ni wale wachovu wachafu wachafu wa bei rahisi wasiovua nguo mpaka taa zizimwe,hawa wengi wanakuwa wameshambuliwa na magonjwa hatari ya ngozi fungus etc.
Yaani huyu jamaa asipobadilika tunaweza kumppteza kimasihara.
 
Back
Top Bottom