Msaada: Mabaka haya kwenye korodani dawa yake nini?

Msaada: Mabaka haya kwenye korodani dawa yake nini?

USHAURI...usivae boksa za Kubana achana nazo,,,vaa zile KUBWA KUBWA zinakuacha wazi...UTANISHUKURU BAADAE
 
Juzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.

Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee

Azuma wiki ya pili haiskiiii

Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na sinaa
FB_IMG_1736965126187_1.jpg
 
pan
Juzi kati mwenzenu dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.

Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee

Azuma wiki ya pili haiskiiii

Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion?
itakuwa pangusa hiyo anza dozi ya Azithromycin na ceftriaxone
 
Soma huu Uzi kama utapata msaada
 
Pole sana Mkuu
Ebu nenda hospitali maana sizani kama Azuma itakusaidia maana ayo maambukizi nikama ya njee ya ngozi ivyo kama umepata ujasili wa kupiga picha na kutuma humu ndani tumia huo ujasili kwenda kumuomyesha mtaalamu wa afya natumain utapata matibabu
Mwisho kabisa ngono ni gharama sana
 
Wakuu huu uzi ni chai mtoa uzi anahitaji kuchukua viwers kupitia trending ya sex after ramadan


Angalia hilo bandiko la picha lipo na details yani_____FB IMG

Ni picha iliyochukuliwa moja kwa moja katika mtandao wa facebook😁
 
Back
Top Bottom