Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,109
- 126,333
Duuh!Mkuu usiseme hivyo, mademu zetu wa JF watamkimbilia na kutuacha kwenye mataa wakidhani kuwa nguvu zake za kiume 💪 ni maradufu
Duuh!Mkuu usiseme hivyo, mademu zetu wa JF watamkimbilia na kutuacha kwenye mataa wakidhani kuwa nguvu zake za kiume 💪 ni maradufu
😆😆😆 watu wamepiga kavu kwa futa jingi jana na juziYaani acha tu best bila kusahau na vile vibahundred. Lol
Tumia Fluconazole+dawa ya kupaka kutibu FungusJuzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.
Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee
Azuma wiki ya pili haiskiiii
Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na sinaa
To yeye hilo michafu hilo nalo unaweza kulitamani?Mmeanza kuokoteza picha
Hata Safi lako siwezi litamani mkuuTo yeye hilo michafu hilo nalo unaweza kulitamani?
Mtani umejuaje kaokoteza mtandaoni ?Hiyo hata si sababu ni maradhi yao tu hayo walikuwa nayo kabla bana.
Japo ukiangalia hiyo picha kaikoteza huko mitandaoni.
Ramadhani - uzinzi = Laanakum.Juzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.
Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee
Azuma wiki ya pili haiskiiii
Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na sinaa
No Reform no ElectionJuzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.
Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee
Azuma wiki ya pili haiskiiii
Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na sinaa
🤣🤣🤣Kama ngozi ya marehemu mrema
😂😂😂Ukikutana na doc mkorofi anakuhasi kabisa.
Ndo hivyo mkuu, si unajua tena walimwengu...Duuh!
Wesingefunga ingekuwaje?Hii michezo ya kuonyesha midudu yenu humu na watu tumefunga siyo vizuri
Duh,
Sijui kwa nini hakunaga condom za pumb,uz !!!
Anyway, pole
Upuuzi kweli kweli yani ! Ndo madhara sasaKavu kwa futa jingi 😆😆😆😆 kwamba hawawezi kupata maambukizi