Msaada: Mabaka haya kwenye korodani dawa yake nini?

Msaada: Mabaka haya kwenye korodani dawa yake nini?

Hii week ni watu kuonesha nyuchi zao tyuuh.
Mbna hatarii, Lol
 
Vipi unapokojoa unasikia maumivu? Kuna discharge yeyote inatoka kwenye mashine?
 
Juzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.

Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee

Azuma wiki ya pili haiskiiii

Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na
 
Juzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.

Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee

Azuma wiki ya pili haiskiiii

Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na sinaa
View attachment 3291355
Nenda kwa muone dactari kwa ushauri na matibabu
 
Ulifungulia kila kitu, pole hapo kama ni fungus hata utumie dawa nguo unazotumia pia zitakuwa zinarudisha tatizo.

Lkn tiba ya tatizo lako nenda hospitali uandikiwe dawa za kunywa na kupaka, dawa za kunywa au sindano huwa zinasaidia kutatua changamoto kwa haraka kwenye ngozi kuliko za kupaka.
 
Juzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.

Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee

Azuma wiki ya pili haiskiiii

Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na sinaa
View attachment 3291355
Screenshot_2025-04-06-02-08-54-056_com.google.android.googlequicksearchbox.jpg
 
Juzi kati mwenzenu kwenye ramadhani dume rijali la jf nilipiga show la kipalestinaa mazee dah, yaani kavu kwa futa jingiii.

Ila sasa hivi nina maumivu makali kwenye korodani zanguu mazee

Azuma wiki ya pili haiskiiii

Nifanyeje mwenzenuu, je ni pumbu erosion? uharo mkali pia upoo lkn nmepimaa vvu na sinaa
View attachment 3291355
Picha kaitoa FACEBOOK tarehe 2 February Active Payge Mhariri Moderator BlackBold 255Fixer celix Bridger Fang Mhariri

Mleta uzi hayupo serious anafanya utani na kudanganya umma hii picha ni ya kutoka Facebook
 
Back
Top Bottom