Msaada Link ya Gb whatsapp latest vision

Msaada Link ya Gb whatsapp latest vision

Nashindwa kuapdate GB WhatsApp . msaada please

Wengi sana hii issue inawashinda ya ku update GB whatsapp kutokana na kwamba inaleta sana yale maneno ya Kiarabu so inaleta utata kidogo. Sasa mkuu fanya hivi backup chats zako za hiyo iliyopo bila shaka ni v5.20 then after that unistall kisha download latest version ambayo sahizi imetoka v5.30 kutoka moja ya links ulizopewa hapo juu na wadau kisha utaifungua mwanzo kabsa unapoifungua itakuulza ku restore data zako kama ulizi backup (Ndio maana mwanzon kabla ya kuiunistall unatakiwa u backup data zako kwenye drive) then restore afu ikimalza haiitaji kuanza usajiri upya na data zako ztakua safe kama mwanzo.

You're done!
 
Mbona nime download na so far sioni tofauti yoyote na update mpya ya whatsap ya kawaida? Utofauti ni upi naomba kujuzwa wakuu
 
Nime install gb whatsap kabla ya ku uninstall normal whatsap and now i have lots everything in my media... including all images n videos.. any idea how i can get them back [emoji29][emoji29][emoji29][emoji29]
 
Mbona nime download na so far sioni tofauti yoyote na update mpya ya whatsap ya kawaida? Utofauti ni upi naomba kujuzwa wakuu
Ni tofauti. Umeinstall isiyo yenyewe. Mi nilijaribu na nimefanikiwa. Iko vizuri sana GB whatsapp. Hizo link za wadau hapo juu haziko direct hata mimi zilinisumbua sana. Nililazimika kuinstall Aptoide ndo nikadownload kule moja kwa moja kiulainii
 
Ni tofauti. Umeinstall isiyo yenyewe. Mi nilijaribu na nimefanikiwa. Iko vizuri sana GB whatsapp. Hizo link za wadau hapo juu haziko direct hata mimi zilinisumbua sana. Nililazimika kuinstall Aptoide ndo nikadownload kule moja kwa moja kiulainii
Privacy settings ziko more advanced? Niliwahi kutumia whatsap plus enzi izo ilikua unaweza ku hide hata online. Vipi iyo?
 
afu jmn mbn mi hii gb tsup haioneshi contact zang zote inaonesha baadhi tu ..tofaut na ile ya kawaida inaonesha contact zang zote..nn ttz litakuwa
 
Huyu developer wa GBwhatsapp namkubali sana.. inabidi whatsapp official wamkopi features zake kwa kweli
 
Nime install gb whatsap kabla ya ku uninstall normal whatsap and now i have lots everything in my media... including all images n videos.. any idea how i can get them back [emoji29][emoji29][emoji29][emoji29]
same here daah
 
Ni tofauti. Umeinstall isiyo yenyewe. Mi nilijaribu na nimefanikiwa. Iko vizuri sana GB whatsapp. Hizo link za wadau hapo juu haziko direct hata mimi zilinisumbua sana. Nililazimika kuinstall Aptoide ndo nikadownload kule moja kwa moja kiulainii
Kwenye Aptoide siipat GB WhatsApp.
Please help
 
Mpaka uwe na application ya wasap ndo uweze kutumia hii GBwasap? Na haina virus?
sio lazma uwe na application ya whatsapp
pia haina virus
unaweza ukatumia hata accont zaidi ya mbili za whatsapp kwa namba tofauti
 
Kwenye Aptoide siipat GB WhatsApp.
Please help
http://m.aptoide.com/app/net.app.gbwhatsguideinstall/guide-for-gbwhatsapp-4-7?lang=en

2c9b6790c5e2ed52d41f1e482be97c37.jpg
 
Wasap mbili.

☆Steve
unainstall wasap ya kwanza(ya kawaida) kwenye simu yako kama unayo haina shida unaendelea
unainstall whatsapp nyingine kama gbwhatsapp au FM whatsapp(I prefer GB whatsapp) then unaistall na kujisajili kwa namba nyingine
so whatsapp ya kawaida inakuwa na namba nyingine na GB whatsapp inakuwa na namba nyingine I hope umenielewa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom