Msaada kwenye WhatsApp yangu

Msaada kwenye WhatsApp yangu

kakamgeni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2018
Posts
241
Reaction score
201
Asalaam Aleikum Ndugu Zangu, Matumaini Yangu Kuwa Ni Wazima Kiafya Na Mnaendelea Na Majukumu Ya Kila Siku
Ya Kujenga Taifa[emoji1241]

Nahitaji Msaada Kwa Upande Whatsapp Yangu Ambapo Awali Nilikuwa Naweza Ku-Forward Message Kwenye Zaidi Ya Ma-Group Matano Kwa Wakati M1 Ila Sasa Hivi Imekuwa Mtikhani

Nahitaji Msaada Katika Hili
Screenshot_20220424-103915.jpg
 
Asalaam Aleikum Ndugu Zangu, Matumaini Yangu Kuwa Ni Wazima Kiafya Na Mnaendelea Na Majukumu Ya Kila Siku
Ya Kujenga Taifa[emoji1241]

Nahitaji Msaada Kwa Upande Whatsapp Yangu Ambapo Awali Nilikuwa Naweza Ku-Forward Message Kwenye Zaidi Ya Ma-Group Matano Kwa Wakati M1 Ila Sasa Hivi Imekuwa Mtikhani

Nahitaji Msaada Katika HiliView attachment 2198567
Mkuu ni feature mpya hiyo wameiweka
 
Back
Top Bottom