Msaada kwenye kona...


The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
35
The FaMa

The FaMa

Senior Member
Joined Oct 6, 2011
125 1 35
Wakubwa, natumai mu wazima na Mungu anawapigania.

Naombeni msaada wa kujuzwa na wajuzi wa mambo katika hili, kwanza samahanini kama nimekosea jukwaa sahihi la kuulizia.

Ok, kwa raia wa nchi wanachama wa Jumuiya ya Maendeleo Kusini mwa Afrika (SADC), je wanahitaji VISA wanapotaka kuingia nchini mwetu Tanzania?

Nimeuliza hapa JF kwani ninauhakika kuna wajuzi wa nyanja mbalimbali, hivyo naamini nitapata msaada/jibu la uhakika. Hivyo, natanguliza shukrani zangu kwenu nyote mtakao nisaidia kujua hilo. NB. Kwenye google sikuweza kupata 'clear cut' information juu ya hili.

Thanx.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,441
Likes
4,958
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,441 4,958 280
Sidhani kama hii ina-apply katika nchi zote za SADC maana mara ya mwisho nilisikia SA wana mpango wa kuingia mkataba na TZ raia wa nchi hizi mbili waingie bila visa. Tusubiri taarifa zaidi kwa wenye ufahamu zaidi.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Unahitaji visa yes but hulipii (process) unaginga tu airport,
 

Forum statistics

Threads 1,250,680
Members 481,436
Posts 29,741,602