Msaada kwenye huawei y 300

Msaada kwenye huawei y 300

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Posts
5,122
Reaction score
9,223
Wakuu naomba msaada wenu kwenye simu ya huawei y 300 nimekuwa nikitumia hii simu ila sasa ninapokuwa nimempigia MTU au nimepigiwa naongea kwa sekunde /dakika chache baada ya hapo inakata kinachotokea ni kuwa MTU ninayeongea nae akiongea mimi namsikia ila yeye anakuwa hanisikii inakuwa kama vile mic yangu mbovu.

Inanibidi mpaka nikate na kupiga tena na ninaweza kuongea maneno mawili ikakata tena

Wakuu naomba msaada wenu yaweza kuwa nini tatizo?
 
Imeongelewa sana hapa
.
Hamisha Whatsapp na Viber peleka kwenye memory card
.
.
 
Kama uliinunua tigo,nenda wakaifanyie OS update,kuna special version ya OS kwa ajili ya hizi simu,hata yangu ilikua na tatizo kama lako ila since nifanye hii update hamna tena hilo tatizo,au kama unaweza download hiyo update from huawei website,ni kama 500MB tu na maelekezo ya kufanya update yako pale.
 
Kama uliinunua tigo,nenda wakaifanyie OS update,kuna special version ya OS kwa ajili ya hizi simu,hata yangu ilikua na tatizo kama lako ila since nifanye hii update hamna tena hilo tatizo,au kama unaweza download hiyo update from huawei website,ni kama 500MB tu na maelekezo ya kufanya update yako pale.

MKUU waweza nielezea au nisaidia link ya kudown load hiyo os update??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom