Msaada kwa wazoefu


ismase

ismase

Senior Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
116
Likes
0
Points
33
ismase

ismase

Senior Member
Joined Feb 12, 2010
116 0 33
Hi wana JF, napenda niulize kwa wazoefu maana hapa ni kujifunza. Hivi mwanamke baada ya kujifungua anatakiwa akae muda gani kabla hajaanza kukutana kimwili na mmeo tena?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
Hi wana JF, napenda niulize kwa wazoefu maana hapa ni kujifunza. Hivi mwanamke baada ya kujifungua anatakiwa akae muda gani kabla hajaanza kukutana kimwili na mmeo tena?
40 dayz
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
40 days ila inaweza kuwa more than that....
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Depends on many factors....
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,632
Likes
1,962
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,632 1,962 280
40 days ndio ambazo huwa mara nyingi zinashauriwa kama hakuna complications. But it could take even longer.
 
ismase

ismase

Senior Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
116
Likes
0
Points
33
ismase

ismase

Senior Member
Joined Feb 12, 2010
116 0 33
Na vipi kuhusu kupata ujauzito mwingine huku mtoto akiwa bado mdogo?
 
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2009
Messages
1,668
Likes
2
Points
133
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2009
1,668 2 133
Kwani kuna madhara gani wakikutana tuseme baada ya wiki hv au cku kumi
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
Kwani kuna madhara gani wakikutana tuseme baada ya wiki hv au cku kumi
tatizo we askofu haya mambo sio yako......unafikiri kupitisha mtoto issue ndogo?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
tatizo we askofu haya mambo sio yako......unafikiri kupitisha mtoto issue ndogo?
Maaskofu wasiohusika na haya ni wa Katoliki tu, maaskofu wengine wanahusika............
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
Na vipi kuhusu kupata ujauzito mwingine huku mtoto akiwa bado mdogo?
Nafahamu kuwa mama akiwa ananyonyesha kama kawaida chance ya mimba inakuwa ndogo sana. Wataalam wanaweza kutufahamisha zaidi.
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Kama amejifungua vizuri bila ya matatizo ni wiki 6 tu, baada ya hapo mambo yanaenda kama kawaida.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Kama amejifungua vizuri bila ya matatizo ni wiki 6 tu, baada ya hapo mambo yanaenda kama kawaida.
Siku hizi mnavyodanganyana .... sijui atatoka nje usimcheleweshe sana ...... mie nadhani kama ulivyosema 6 weeks, lakini itegemee sana afya ya mama na mtoto. Nasikia huwa mnapoteza mzunguko wa nanihii, sasa hapo ukienda ovyo tu ndo inakua bandika bandua unarudi kazini na ternity ....... soga zako wanashaanga
badala ya tumbo kupungua laongezeka .......... na hizi hospitali zetu sikuizi mama akijufua to kigudi
kinapigwa nyuzi kinakuwa kipyaa baba akigusa haachi ................ utashanga tu baba anasema
kwa Kairuki hospitali nzuri sana ........ukiona hivyo ujue imemnyea ....:happy:
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
40 days ila inaweza kuwa more than that....
Even less than that. What matters is not the number of the days, just make sure the woman has healed well and got back to normal.

Some have done it even within 20days.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
Even less than that. What matters is not the number of the days, just make sure the woman has healed well and got back to normal.

Some have done it even within 20days.
sasa DC utaua hapa, 20 days!
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
according to chagga, ni three month (3 mon)
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
sasa DC utaua hapa, 20 days!
Experience is the best teacher. Unaweza kuweka opion pall labda itakuonesha ninayoyasema. Hivi kama mama kajifungua salama, na tayari keshapona vizuri, utakuwa unasubiri siku 40 ili iweje?

Mambo mengine ni ngumu kumweleza mtu akakuelewa hadi aingie mwenyewe kwenye mchezo.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Kwani kuna madhara gani wakikutana tuseme baada ya wiki hv au cku kumi
We Askofu unafikiria hilo ni jambo dogo. Baada ya wiki hata da*** haijakwisha kutoka unataka wakutane? Hata nyuzi bado kutoka? We bado kabisa Mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,205,602
Members 457,997
Posts 28,199,365