Msaada kwa wanaokifahamu chuo cha NIT

alex255

Senior Member
Jun 5, 2017
119
225
Habar wana jf. Napenda kujua kwa undani chuo cha usafirishaji ktk taaluma na mazingira kwa ujumla pamoja na course ambayo ni unique kwa kada ya degreee. (Nmesoma EGM) ahsante nakaribisha mchango wenu wadau
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
43,844
2,000
We unataka kusomea kozi gani nikuulizie kwa ndugu yangu aliyesomea pale?
 

impelle

JF-Expert Member
Jan 20, 2017
804
1,000
Wakati mwingine
Uandishi unakera
Eti msahada! Ivi ni kutokujali au kweli kuandika neno msaada ni shida? Ina maana ata kulisoma na kulisikia mahali flani kwamba linaandikwa ivi pia hujawahi mwandishi?
 

Sooth

JF-Expert Member
Apr 27, 2009
3,920
2,000
Sa Si typing error mkuu mbona unafanya mambo yawe magumu.
Sio typing error, ni uzembe mtu kufika kidato cha sita halafu hujui kuandika lugha yako ya taifa. Ndo hawa hawachelewi kukufanyia operation ya kichwa badala ya mguu.
 

alex255

Senior Member
Jun 5, 2017
119
225
Sio typing error, ni uzembe mtu kufika kidato cha sita halafu hujui kuandika lugha yako ya taifa. Ndo hawa hawachelewi kukufanyia operation ya kichwa badala ya mguu.
Povu lnaktooka ur out ov thread bitch
 

alex255

Senior Member
Jun 5, 2017
119
225
Wakati mwingine
Uandishi unakera
Eti msahada! Ivi ni kutokujali au kweli kuandika neno msaada ni shida? Ina maana ata kulisoma na kulisikia mahali flani kwamba linaandikwa ivi pia hujawahi mwandishi?
Xo wte GK mzeee ur out ov thread
 

Sooth

JF-Expert Member
Apr 27, 2009
3,920
2,000
Povu lnaktooka ur out ov thread bitch
Una umama sana wewe kijana, ndo maana unaandika kwa mkato na kwa maringo. Hata hiyo fomu ya maombi utakosea kuijaza maana uwezo wako ni wa kusoma Certificate sio degree.
 

NDESSA

JF-Expert Member
May 2, 2013
1,926
2,000
Wakati mwingine
Uandishi unakera
Eti msahada! Ivi ni kutokujali au kweli kuandika neno msaada ni shida? Ina maana ata kulisoma na kulisikia mahali flani kwamba linaandikwa ivi pia hujawahi mwandishi?
ata = hata
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom