Msaada kwa wanaJF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wanaJF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ptz, Feb 14, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Waungwana naomba mwenye kuelewa anijuze kuna vifupisho vinanipa shida sana ninapopitia thread mbalimbali hapa jamvini baadhi ya vifupisho hivyo ni PM utakuta mtu anasema niPM mimi huwa naachwa giza, pia kuna OTIs, mods na EL. nilipata pia shida kwa RIP nikagungua ni Rest In Peace , EL nikagundua ni Edward Lowassa, CDM nikagundua ni CHADEMA.Tafadharini waungwa naombeni msaada kwa mwenye kujua.
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    PM ni private message. ukienda kwenye profile yako utaona on your right nadhani kisehemu cha messages kama send new messages, inbox na sent items. OTIS ni jina la member wa JF. na member huyu anapenda kuweka jina lake kila mwisho wa michango yake kwa chini. Mods ni moderators wa JF ambao wanaangalia uendeshaji unavyofanyika wa JF na kupembua mbaya na nzuri katika michango ya wanaJF na kusikiliza malalamiko yetu etc etc....kama hii thread uliyoanzisha iko wrong place kwa hiyo mods wakiona wanahamishia kunakohusika kama jukwaa la habari mchanganyiko au elimu inategemea.
     
  3. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata mimi napata shida sana na kifupi hiki PTZ kama kuna mtu anafahamu anielezee maana yake tafadhali
     
  4. P

    Ptz JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu JS, nimekupata hakika na nimekuelewa hasa, nathibitisha maelezo yako kwa "Mods" kwani thread yangu hii niliipost jukwaa la siasa lakini kila nikisearch imeandikwa "moved" nimekuja hapa kwenye habari mchanyiko naikuta na ndo nikaona somo lako. Asante mkuu.
     
  5. P

    Ptz JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Siyo PTZ ni Ptz niPM nikueleze maana yake.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    OTIS......Only The Illuminati Succeed.....
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Ptz
     
Loading...