Msaada kwa mwenye uelewa na smartphone feki

Msaada kwa mwenye uelewa na smartphone feki

Io code haijakubali kwangu na kwa rafiki angu apa mwenye original kabsa
d5d274c26dcd596746811f77e4299a54.jpg

Ukiweka hizo code inaleta hivyo
 
,

sasa sindo wamebadilisha imei mkuu,kilichofanyika baada either kuibiwa au walipoteza imei finally simu ikaandikiwa imei fake,ila still anauwezo pia wa kurudisha imei yake original
Naweza kuirudisha mkuu hebu naomba msaada wako nawezaje
 
Sensa iko vizuri iko vizuri na nikiweka mkono ileta rangi ya green na inavibrate sasa nadhan nimepata jibu sahii nashukuru kwa utaalam wako

n kwa simu yoyote naweza fanya ivyoo au na samsung tu
 
kama una imei mbili ni sawa kama una nne si sawa. simu ya line mbili inakuwa na imei mbili tofauti
Vp kaka kuhusu hii yangu..ni Huawei P7-L00,mwanzon nlikuwa najua n single line ila baadae nimekuja kugundua kuwa ile sehemu ya sd card unaweza weka line ya pili ila hutokuwa na uwezo wa kuweka tena sd card,ila nikangalia IMEI ni moja tu..hii imekaaje nayo?
 
Vp kaka kuhusu hii yangu..ni Huawei P7-L00,mwanzon nlikuwa najua n single line ila baadae nimekuja kugundua kuwa ile sehemu ya sd card unaweza weka line ya pili ila hutokuwa na uwezo wa kuweka tena sd card,ila nikangalia IMEI ni moja tu..hii imekaaje nayo?
jaribu kueka line kote kote halafu cheki imei
 
Ufake wa simu ni IMEI no ndio pekee inayoweza kukusaidia kujua simu na fake ama sio fake.hizo njia nyingine ni mara chache kujua ufake wa simu.
Na TCRA siku ikifika wata black list IMEI list(simu nyingi fake kama 90%)zina serial no( IMEI) moja.So ikiiblack list hiyo IMEI basi simu zaidi ya million 2 zinakuwa azishiki network.Kuna software za kubadilisha IMEI ila TCRA ikikukamata faini ni 30 million au jela miaka 10.
 
,

sasa sindo wamebadilisha imei mkuu,kilichofanyika baada either kuibiwa au walipoteza imei finally simu ikaandikiwa imei fake,ila still anauwezo pia wa kurudisha imei yake original
Nafikiri hukunipata.

Nimezunguzmzia iwapo IMEI number nyuma ya simu, au kwenye Box, iwapo utakapoiwasha simu ukaingiza *#06# IMEI number ya kwenye kioo ikipishana na ya nyuma, au kwenye Box basi ujue simu imeshatiwa mikono, nikiwa na maana ilifungwa, au kwa lugha nyingine simu ya wizi, ikafunguliwa na alieipata mkononi huku akijua fika simu ilifungwa na yeye akaifungua ili aendelee kuitumia, au kuiuza
 
Ufake wa simu ni IMEI no ndio pekee inayoweza kukusaidia kujua simu na fake ama sio fake.hizo njia nyingine ni mara chache kujua ufake wa simu.
Na TCRA siku ikifika wata black list IMEI list(simu nyingi fake kama 90%)zina serial no( IMEI) moja.So ikiiblack list hiyo IMEI basi simu zaidi ya million 2 zinakuwa azishiki network.Kuna software za kubadilisha IMEI ila TCRA ikikukamata faini ni 30 million au jela miaka 10.
Hivi unafahamu kuwa simu ya ukweli (sio ya magumashi) au kwa lugha nyingine naweza sema simu za kufyatua.

Narudia tena ili unielewe,

Hivi unafahamu ya kuwa simu ya ukweli itakapofungwa na ikaja kufunguliwa, ile IMEI number inabadilika?

Kama ulikuwa hufahamu, sasa ndio uelewe hivyo.

Kwahiyo simu ya ukweli itakapotiwa mikono, basi ujue na IMEI number itabadilika.

Kwahiyo IMEI number sio tija, hata simu ya ukweli itabadilika.

Na lengo la muanzishaji uzi, ni kutaka kufahamu kama simu yake ya ukweli au mchina
 
Hivi unafahamu kuwa simu ya ukweli (sio ya magumashi) au kwa lugha nyingine naweza sema simu za kufyatua.

Narudia tena ili unielewe,

Hivi unafahamu ya kuwa simu ya ukweli itakapofungwa na ikaja kufunguliwa, ile IMEI number inabadilika?

Kama ulikuwa hufahamu, sasa ndio uelewe hivyo.

Kwahiyo simu ya ukweli itakapotiwa mikono, basi ujue na IMEI number itabadilika
Nimekuwa fundi wa simu na kufundisha mafundi simu wengi tu na ni zaidi ya miaka kumi nadeal na simu.na soon ntaanza unda zangu ambazo sio fake!!.sio kweli hicho unachosema mkuu
 
Nimekuwa fundi wa simu na kufundisha mafundi simu wengi tu na ni zaidi ya miaka kumi nadeal na simu.na soon ntaanza unda zangu ambazo sio fake!!.sio kweli hicho unachosema mkuu
Miaka kumi kuwa fundi, kufundisha mafundi simu, sio sababu ya mimi kukubaliana na wewe kitu ambacho nakifahamu, sio kuwa nabahatisha.

Wewe unaweza ukawa fundi simu kwa muda wa miaka kumi, lakini bado ukawa uko nyuma kiteknolojia.

Na hii ya kubadilika kwa IMEI number iwapo simu itafunguliwa ni ya zamani sana, sasa nakushangaa unavyopingana na mimi.

Kumbuka mambo yanabadilika kila siku, sasa endelea na ubishi.

Vinginevyo uwe hukumuelewa muanzishaji uzi.

Ametaka kufahamu simu yake ya ukweli au mchina?
 
Wewe jamaa Chipukizi, kweli wewe chipukizi.

Nina mambo mengine ya kufanya.

Tukutane kesho Inshallah , nikupe maujuzi zaidi.

Mimi sio fundi simu, ila usiogope kupta maujuzi kutoka kwangu
 
Inawezekana hiyo simu ipo rooted. Hebu download app inaitwa root checker
Sidhani kama imekuwa rooted ila nafikiri wame flash na kwa maelezo ya TCRA simu ikiflashiwa IMEI inabadilishwa hivyo automatically in fake. Mwenye simu yawezekana kauziwa na aliyetumia.
 
Umeshawai ishi China??unajua almost 80 % TV zilizopo Tz madukani ni fake?..
unajua kuwa almost all our products .majeneretor.sigara.wine.whisky.ni fake?
Hivi unafahamu kuwa simu ya ukweli (sio ya magumashi) au kwa lugha nyingine naweza sema simu za kufyatua.

Narudia tena ili unielewe,

Hivi unafahamu ya kuwa simu ya ukweli itakapofungwa na ikaja kufunguliwa, ile IMEI number inabadilika?

Kama ulikuwa hufahamu, sasa ndio uelewe hivyo.

Kwahiyo simu ya ukweli itakapotiwa mikono, basi ujue na IMEI number itabadilika
Nimekuwa fundi wa simu na kufundisha mafundi simu wengi tu na ni zaidi ya miaka kumi nadeal na simu.na soon ntaanza unda zangu ambazo sio fake!!.sio kweli hicho unachosema mkuu
Miaka kumi kuwa fundi, kufundisha mafundi simu, sio sababu ya mimi kukubaliana na wewe kitu ambacho nakifahamu, sio kuwa nabahatisha.

Wewe unaweza ukawa fundi simu kwa muda wa miaka kumi, lakini bado ukawa uko nyuma kiteknolojia.

Na hii ya kubadilika kwa IMEI number iwapo simu itafunguliwa ni ya zamani sana, sasa nakushangaa unavyopingana na mimi.

Kumbuka mambo yanabadilika kila siku, sasa endelea na ubishi.

Vinginevyo uwe hukumuelewa muanzishaji uzi.

Ametaka kufahamu simu yake ya ukweli au mchina?
 
Back
Top Bottom