Msaada kwa anayejua

  • Thread starter Lyatuu the Great
  • Start date

Lyatuu the Great

Lyatuu the Great

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
215
Likes
71
Points
45
Lyatuu the Great

Lyatuu the Great

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
215 71 45
Je unawezaje kupata kazi ya kuwa mkufunzi katika chuo? Maana ni moja kati ya kazi ninayopenda.
 
Lyatuu the Great

Lyatuu the Great

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
215
Likes
71
Points
45
Lyatuu the Great

Lyatuu the Great

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
215 71 45
je nikitaka kuitoa post yangu humu jf nafanyaje? Msaada kwa anayejua pls
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,998
Likes
4,461
Points
280
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,998 4,461 280
Je unawezaje kupata kazi ya kuwa mkufunzi katika chuo? Maana ni moja kati ya kazi ninayopenda.
Ualimu ni wito we anza hata shule ya kata huko vyuoni wanataka GPA za 4.5/5 unaeza pata? Ama upige hadi PhD, mi sipendi kbs hiyo kazi huea naona kama ina gundu tu hasa unapoona walimu wanakimbia vyo na kuwa wabunge, wanafungua Bar, bado scandal za kugegeda
 

Forum statistics

Threads 1,252,273
Members 482,061
Posts 29,802,380