Msaada kwa anayeifahamu hii movie

Msaada kwa anayeifahamu hii movie

Na Nyingine ni ya Nicolas Cage...

Ni love story flanii hivi ambayo Cage amecheza Mtu/Ghost asiyeonekana na watu, Ghafla anatokea kumpenda dada mmoja ile yule dada hamuoni Cage,...
Siku ya siku Cage akajidondosha kutoka Ghorofani ili ajiuee lakini akabadilika sasa kua Mtu na akakimbilia kwa yule dada...

Yule dada akampenda na kuna iyo siku yule dada alikua anaendesha Baiskeli road akagongwa na gari akafa... Cage akaumia sanaaa
 
Huu uzi umenisaidia sana, nimeokota movies kadhaa nilizokuwa nazitafuta.
Screenshot_20230127-152858.jpg
 
Naona unajua movie nyingi...
Naomba movie nzuri za netflix mchanganyiko ambazo ni hit za 2022
Kasoro horror

Na Nyingine ni ya Nicolas Cage...

Ni love story flanii hivi ambayo Cage amecheza Mtu/Ghost asiyeonekana na watu, Ghafla anatokea kumpenda dada mmoja ile yule dada hamuoni Cage,...
Siku ya siku Cage akajidondosha kutoka Ghorofani ili ajiuee lakini akabadilika sasa kua Mtu na akakimbilia kwa yule dada...

Yule dada akampenda na kuna iyo siku yule dada alikua anaendesha Baiskeli road akagongwa na gari akafa... Cage akaumia sanaaa
Inaitwa CITY OF ANGELS
tmp-cam-310529656254592152.jpg
 
Inaitwa Odyssey
inahusu mfalme alienda kupigana na Trojans. Sasa aliposhinda vita akamtukana mungu wa bahari, Akalaaniwa akaambiwa atateseka sana.
wakati wanarudi Kwenye nchi yao. wakasababishiwa upepo ambao ulikuwa unawasumbua sana. Lakini katika kuhangaika wakakutana na mungu wa upepo. yule mungu akamsaidia kwa kuukusanya upepo korofi na kuuweka ndani ya gudulia la maji. kisha akawaambia waende ila asilifingue hadi afile nyumbani kabisa.. Walipokuwa k kwenye mashua wamekaribia kwao wanapaona pale. maaskari wake wakaiba lile guduria lenye upepo then wakalifua yy akiwa kalala.
Kilichotokea taabu ndio kama ikawa imeanza upya maana walisombwa wakapelekwa tena mbali kabisa.


story yake kidogo inarelate na movie ya Troy iliyochezwa na Brad pitt hasa mwanzoni. Kama hukaiona troy icheki ni kali zaidiView attachment 2497109
Umetisha sn mkuu
 
Back
Top Bottom