Msaada kwa aliyewahi fanya interview ya Social Welfare

MLINGANO

Member
Nov 26, 2013
15
20
Mimi ni miongoni mwa waliobahatika kuitwa kwenye interview na Ofisi za sekretariet ya ajira katika fani ya Social Welfare itakayofanyika Mwalimu Nyerere Memorial Academy-Kivukoni.

Naomba msaada kwenu kwa yoyote anayejua au aliyewahi kufanya interview ya social welfare, huwa wanauliza nini au mtu yoyote mwenye sample ya maswali please.

Kila la kheri na jion njema.
 

Gamaha

JF-Expert Member
Jul 17, 2008
2,978
2,000
Mkuu ulivyoomba tu msaada unaonekana unaogopa sana, cha msingi sana undoa hofu ya kuwa interviewed ni mambo ya kawaida tu huwa wanauliza wala hamna cha ajabu.
 

MLINGANO

Member
Nov 26, 2013
15
20
HApana mkuu,interviw ya kwanza ni written so na wale jamaa huwa wanarudia maswal ya nyuma ndo maana naomba km unafahmu lolote
 

Prevo star

Member
Oct 10, 2011
84
95
Elimu haiwasaidii ninyi yaani hadi interview mnataka kudesa! Acheni ulofa huo.
Wewe nenda ukiwa umejiandaa ujuavyo na then ndio utajua wanataka nn hapo
 

lucz

JF-Expert Member
Dec 7, 2013
218
0
Sio tunataka desa tunataka kujua mitihani yao ipoje kama wanatoa ya darasani au kwa kutumia experience.
 

yungsteval

JF-Expert Member
Feb 21, 2014
299
225
Mimi ni miongoni mwa
waliobahatika kuitwa kwenye interview na Ofisi za sekretariet ya ajira
katika fani ya Social Welfare itakayofanyika Mwalimu Nyerere Memorial
Academy-Kivukoni.

Naomba msaada kwenu kwa yoyote anayejua au aliyewahi kufanya interview
ya social welfare, huwa wanauliza nini au mtu yoyote mwenye sample ya
maswali please.

Kila la kheri na jion njema.

daaah hata mi jina langu limetoka but box namba wameiweka sio ile nilitumia sa cjui ni mm au kuna mwingine mwenye jina kama lile......
 

kilambalambila

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
8,837
2,000
ishu hapa ni uelewa tu wa mambo related to social welfare vijana. Nenda ukiwa competent na unajiamin na akili yako. Ukijiamini mambo yanaenda simple tu
Mi pia nimeitwa huko tutakutana
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,123
2,000
daaah hata mi jina langu limetoka but box namba wameiweka sio ile nilitumia sa cjui ni mm au kuna mwingine mwenye jina kama lile......

Ni wewe tu mkuu. Wale jamaa kuchanganya vitu kawaida mbona. We nenda.
 

madukwappa

JF-Expert Member
May 7, 2014
1,888
1,500
Mimi ni miongoni mwa waliobahatika kuitwa kwenye interview na Ofisi za sekretariet ya ajira katika fani ya Social Welfare itakayofanyika Mwalimu Nyerere Memorial Academy-Kivukoni.

Naomba msaada kwenu kwa yoyote anayejua au aliyewahi kufanya interview ya social welfare, huwa wanauliza nini au mtu yoyote mwenye sample ya maswali please.

Kila la kheri na jion njema.

mlingano kwa nijuavyo mimi jamaa hawatabiriki.. yani wanaweza kuweka maswali ya general au ya darasani..... mkiwa wengi ndi hatari zaidi wanatafuta maswali ya kuwapunguza. hata hvyo kwa uzoefu wangu maswali yao mengi ya written ni ya kumpima mtu uwezo binafsi wa kufikiri.. sasa kwa wale wanaotegemea sana nondo hapo wanapukutishwa... wakati mwingine sasa wana tabia ya kugeuza.. nakumbuka kuna siku maswali ya HR waliwapelekea loan officer na wale wa HR tukaletewa mtihan ambai ulitakiwa ufanywe na hao wa loan ofcer.. hili lilifanywa kwa kukusudia na si kwa bahati mby.. ktk hali hyo wengi walipata maksi kiduchu.. hii ndo bhana
 

rosem

Member
Nov 1, 2013
26
0
Jaman wametoa wapi hilo Tangazo la kuitwa kwenye interiew? Silioni kabisa na mm niliomba, plz msaada wenu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom