Msaada: Kwa aliyeelewa documentantion ya tigo pesa api

Msaada: Kwa aliyeelewa documentantion ya tigo pesa api

MlimaSayuni

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2013
Posts
7,287
Reaction score
13,705
Kama kichwa cha Mada kinavosema, nahitaji msaada kutoka kwa mtu yeyote aliyefanikiwa kutumia Tigo Pesa API
 
Kama kichwa cha Mada kinavosema, nahitaji msaada kutoka kwa mtu yeyote aliyefanikiwa kutumia Tigo Pesa API
Kwama unataka kutumia kwenye app yako ya Android pitia tutorial hii Android JSON Parser itakufundisha jinsi ya kumia JSON katika ukuandika app za android. Pia unatakiwa uwe na server yako private utakayo tumia kuunganisha na server za tigo pessa. App yako itaconnect na private server yako then server yako itatumia secret key uliyopewa na tigo kuconnect na server zao.Usitumie secret key kwenye app yako kuconnect moja kwa moja na server za tigo pessa kwani hackers wanaweza ku analyze communication za app yako katika simu zao na account yako ya tigo ikawa hacked
 
Kwama unataka kutumia kwenye app yako ya Android pitia tutorial hii Android JSON Parser itakufundisha jinsi ya kumia JSON katika ukuandika app za android. Pia unatakiwa huwe na server yako private utakayo tumia kuunganisha na server za tigo pessa. App yako itaconnect na private server yako then server yako itatumia secret key uliyopewa na tigo kuconnect na server zao
Hapo kwenye server ndio kimbembe, umeme wenyewe wa mafungu. Labda utumie cloud Windows Azure.
 
Hapo kwenye server ndio kimbembe, umeme wenyewe wa mafungu. Labda utumie cloud Windows Azure.
Labda,
ni makampuni na developer s wenye resources za kutosha wanaweza kutengeneza app inayotumia tigo api. Namshaur jamaa hasipoteze muda wake na hii kitu
 
Labda,
ni makampuni na developer s wenye resources za kutosha wanaweza kutengeneza app inayotumia tigo api. Namshaur jamaa hasipoteze muda wake na hii kitu
I was thinking to host the Project on IAAS mojawapo
 
Labda,
ni makampuni na developer s wenye resources za kutosha wanaweza kutengeneza app inayotumia tigo api. Namshaur jamaa hasipoteze muda wake na hii kitu
Sijakuelewa hapa.. Ina maana mtu mwenye start up hawezi kutumia hii? Nadhani hata hizo zinaitwa kampuni kubwa kuna wakati zilikuwa kampuni ndogo..
 
Umedownload documentation yao? Umefikia wapi na umegoma wapi?
 
sijui kama mmegundua ila huu uzi ni wa mwaka jana!
 
Kama kichwa cha Mada kinavosema, nahitaji msaada kutoka kwa mtu yeyote aliyefanikiwa kutumia Tigo Pesa API
Unataka kutengeneza app ya aina gani kwenye ishu ya payment na mobile money?? Fafaunua ili upatie msaada unaohitaji
 
Hapo kwenye server ndio kimbembe, umeme wenyewe wa mafungu. Labda utumie cloud Windows Azure.

Duh, ulitaka utumie home computer? Hapo lazima uwe na server yako uunge kwenye Tigopesa ukitumia VPN, labda kama wamebadilisha maana mara yangu ya mwisho kutumia C2B API yao ni kama miaka mitatu imepita.
 
Back
Top Bottom