Msaada::kutibu Vidonda sehemu ya haja kubwa.

Tabalo

JF-Expert Member
Feb 10, 2013
241
225
Habari za asubuhi wana jf wenzangu,ninahitaji msaada jamani kwani nimepta vidonda vidogodogo sehemu ya haja kubwa vinanitesa sana hasa wakati wa kutembea na kwenda msalani.
Msaada wenu jamani unahitajika haraka sana tafadhalii
 

Wanu

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
352
250
Habari za asubuhi wana jf wenzangu,ninahitaji msaada jamani kwani nimepta vidonda vidogodogo sehemu ya haja kubwa vinanitesa sana hasa wakati wa kutembea na kwenda msalani.
Msaada wenu jamani unahitajika haraka sana tafadhalii

Kwani unapata homa?
Je unahitaji dawa za asil au kizungu?
 

Tabalo

JF-Expert Member
Feb 10, 2013
241
225
Homa sina hata kidogo. Dawa yoyote inayopatikana kwa urahisi nipe.ila hata ukinitajia zote nitashukuru pia.
 

Amina Thomas

JF-Expert Member
Mar 9, 2008
273
195
kama ni vidonda vya kutokana na kupata choo ngumu (constipation) jikande na maji ya moto utapata nafuu na utapona
 

mkuyati og

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
821
1,000
nashukuru kaka kwa kunitajia jina la dawa.

kuna uwezekano mkubwa sana kwamba bwanamdogo umepata herpes (viral) infection, cipro haitakusaidia kamwe. funguka upate ushauri utakaofaa, sio kukymbilia dawa tu.
then, naomba wengine humu ndani tusiwapoteze watu kwa kuwa - prescribe dawa wakati tatizo hatulijui,, tuheshimu kazi za watu.
mwisho, nakushauri uende hospitali ili ukutane na wataalam watakao kusiikiliza kukuangalia na kukupima.. kalaghabao
 

Tabalo

JF-Expert Member
Feb 10, 2013
241
225
kuna uwezekano mkubwa sana kwamba bwanamdogo umepata herpes (viral) infection, cipro haitakusaidia kamwe. funguka upate ushauri utakaofaa, sio kukymbilia dawa tu.
then, naomba wengine humu ndani tusiwapoteze watu kwa kuwa - prescribe dawa wakati tatizo hatulijui,, tuheshimu kazi za watu.
mwisho, nakushauri uende hospitali ili ukutane na wataalam watakao kusiikiliza kukuangalia na kukupima.. kalaghabao

yaani sijui hata sababu pengine nahisi labda maji nayokunywa kwani nanunua sana madukani maji ya chupa ingawa nasika si salama sana hasa kwa mji huu wa dar.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom