Msaada: Kuongeza channel katika king'amuzi


relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,204
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,204 2,000
Samahani wakuu kutokana na ugumu wa maisha hasa malipo ya hivi visimbuzi nikaamua kujikwamua wa kununua LED tv ambayo ina kareceiver kwenye uwezo wa kupata baadhi ya digital channel za nyumbani baadhi na nje zisizozidi 10 na channel nyingine hazioneshi,

Msaada kutoka kwenu, Je hakuna namna ninayoweza Fanya walau nikaweza kuongeza free channel nyingine nikaenjoy?
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,885
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,885 2,000
Samahani wakuu kutokana na ugumu wa maisha hasa malipo ya hivi visimbuzi nikaamua kujikwamua wa kununua LED tv ambayo ina kareceiver kwenye uwezo wa kupata baadhi ya digital channel za nyumbani baadhi na nje zisizozidi 10 na channel nyingine hazioneshi,msaada kutoka kwenu je hakuna namna ninayoweza Fanya walau nikaweza kuongeza free channel nyingine nikaenjoy?
Hakun mkuu. Unapata ITV, EATV, CAPITAL, STARTV, AFRICA SWAHILI, PROIN, CITZEN, EMMANUEL TV, ALJAZEERA, NHK, ARIRANG, SAUDI 2, ARISE AND SHINE, LIVING WATER, CHANNEL TEN, DUBAI SPORT 2, na iFilm
Zilizobaki ziko scrambled walizifungia zamani ulikuwa wapata package yote ya continental
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,204
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,204 2,000
Hakun mkuu. Unapata ITV, EATV, CAPITAL, STARTV, AFRICA SWAHILI, PROIN, CITZEN, EMMANUEL TV, ALJAZEERA, NHK, ARIRANG, SAUDI 2, ARISE AND SHINE, LIVING WATER, CHANNEL TEN, DUBAI SPORT 2, na iFilm
Zilizobaki ziko scrambled walizifungia zamani ulikuwa wapata package yote ya continental
Sasa mkuu haiwezekani kupata freequncy walau nikasearch zikaongezeka au inakuwa haiwezekani?
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,885
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,885 2,000
Sasa mkuu haiwezekani kupata freequncy walau nikasearch zikaongezeka au inakuwa haiwezekani?
Ngoja waje ila kwakuwa hairuhusu ku edit keys nahisi itakuwa ngumu
 
King Sammy

King Sammy

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
372
Points
500
Age
26
King Sammy

King Sammy

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
372 500
Samahani wakuu kutokana na ugumu wa maisha hasa malipo ya hivi visimbuzi nikaamua kujikwamua wa kununua LED tv ambayo ina kareceiver kwenye uwezo wa kupata baadhi ya digital channel za nyumbani baadhi na nje zisizozidi 10 na channel nyingine hazioneshi,msaada kutoka kwenu je hakuna namna ninayoweza Fanya walau nikaweza kuongeza free channel nyingine nikaenjoy?
Mkuu unatumia antenna au dish? tv yako ni aina gani? (samsung, sony au lg?) nahitaji kufanya uamuzi kama wako
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,204
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,204 2,000
Mkuu unatumia antenna au dish? tv yako ni aina gani? (samsung, sony au lg?) nahitaji kufanya uamuzi kama wako
Antenna ya kawaida mkuu,Samsung inch 32 model 4100 made in Pakistan Sema sijajua kama na model nyingine zinasupport hili.
 
King Sammy

King Sammy

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
372
Points
500
Age
26
King Sammy

King Sammy

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
372 500
Antenna ya kawaida mkuu,Samsung inch 32 model 4100 made in Pakistan Sema sijajua kama na model nyingine zinasupport hili.
Asante mkuu
 
M

marwarwa

Member
Joined
May 3, 2016
Messages
54
Points
95
M

marwarwa

Member
Joined May 3, 2016
54 95
Vp mkuu hiyo ya kwako inashika channel TV1 ya kwangu ni Samsung kama ya kwako inashika channel zote za free kasoro tv1.Niko Arusha.
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,685
Points
2,000
Age
43
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,685 2,000
Vp mkuu hiyo ya kwako inashika channel TV1 ya kwangu ni Samsung kama ya kwako inashika channel zote za free kasoro tv1.Niko Arusha.
sachi vizuri TV1 ipo Mkuu nenda auto search Utaipata LIVE bila chenga.
 
M

marwarwa

Member
Joined
May 3, 2016
Messages
54
Points
95
M

marwarwa

Member
Joined May 3, 2016
54 95
Nimejaribu sana auto search lkn imegoma we unatumia antenna ya aina gani maana mi natumia ile ndogo ya Startimes.
 
S

slimhamimu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
322
Points
225
S

slimhamimu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
322 225
sachi vizuri TV1 ipo Mkuu nenda auto search Utaipata LIVE bila chenga.
Je mkuu na kama nipo mahali ambapo ni lazima utumie dishi kushika chaneli,sasa kwakutumia tv Kama hiyo nitakamata hizo chaneli
 
Kitabu

Kitabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
278
Points
195
Kitabu

Kitabu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
278 195
Hakun mkuu. Unapata ITV, EATV, CAPITAL, STARTV, AFRICA SWAHILI, PROIN, CITZEN, EMMANUEL TV, ALJAZEERA, NHK, ARIRANG, SAUDI 2, ARISE AND SHINE, LIVING WATER, CHANNEL TEN, DUBAI SPORT 2, na iFilm
Zilizobaki ziko scrambled walizifungia zamani ulikuwa wapata package yote ya continental
mkuu mimi natumia king'amuzi cha startimes chenye ufito wa njano,napata tbc,tv1 na zbc tu,msaada plz
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,885
Points
2,000
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,885 2,000
mkuu mimi natumia king'amuzi cha startimes chenye ufito wa njano,napata tbc,tv1 na zbc tu,msaada plz
Mkuu hizo channel tunaongelea LED tv zenye kingamuzi ndani yani wewe wafanya kuchomeka waya wa antena kwenye screen na ku auto search
 
Michael MC

Michael MC

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
223
Points
250
Michael MC

Michael MC

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
223 250
Nawezaje Kuangalia channels za Tanzania bure zote bla kulipia yani ni Receivers gani inafaa wadau??
 
samtot

samtot

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
247
Points
250
samtot

samtot

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
247 250
Elmagnifico na PRINCE CROWN mpo mikoa ipi?
 
dudumizi1

dudumizi1

Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
69
Points
95
Age
44
dudumizi1

dudumizi1

Member
Joined Sep 12, 2016
69 95
Hakun mkuu. Unapata ITV, EATV, CAPITAL, STARTV, AFRICA SWAHILI, PROIN, CITZEN, EMMANUEL TV, ALJAZEERA, NHK, ARIRANG, SAUDI 2, ARISE AND SHINE, LIVING WATER, CHANNEL TEN, DUBAI SPORT 2, na iFilm
Zilizobaki ziko scrambled walizifungia zamani ulikuwa wapata package yote ya continental
Nisaidie unazipatia wapi mm Nina qsat28
 

Forum statistics

Threads 1,295,958
Members 498,495
Posts 31,229,082
Top