Msaada kuondoa tiGO CALLER TUNE

Kennedy

Platinum Member
Joined
Dec 28, 2011
Posts
62,434
Reaction score
76,210
Salaam wana JF wote. Huwa sipendi katika simu yangu hiyo kitu,muda si mrefu leo nimepigiwa simu toka 07190006...namba za mwisho sikumbuki. Baada ya kupokea kama namba ngeni,nikagundua ni tigo,nikakata simu.Muda si mrefu nimepokea sms toka namba 15007 ikinitaarifu tigo caller tune imefanikiwa bila idhini yangu. Nimeandika TOA,ONDOA,HAPANA nimetuma kwenda 15007 lakini sijafanikiwa. Mwenyekujua kuondoa msaada.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…