Msaada kuondoa Hichi Kiduara

enhe

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
1,807
2,000
Habari wadau..yeyote anaeweza kunisaidia kutoa hicho kiduara kwenye simu yangu , kinatokea kila ninapotap. Simu ni SamsungA01.
cc Chief-Mkwawa

Screenshot_20210118-173632_Chrome.jpg
 

enhe

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
1,807
2,000
Imekaa kama Accessibility setting hivi zile za walemavu.

Nenda setting Kisha accessibility kisha something interaction ama assist menu, angalia humu ndani somewhere Uta switch off
Ngoja nicheki hiyo option
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom