Afande Nyati
JF-Expert Member
- Nov 10, 2012
- 2,385
- 1,414
Salaam wakuu.
Nilitaka kubadili window kwenye laptop yangu, sasa nikajisahau kama nilifanya partion ya GPT (partion baada ya kuwa nime instal window). Sasa wakati nabadili window nikawa nimesha format disc "C" ndo ikagoma na inaniambia haiwezi kuinstall window kwa kuwa iko GPT partion.
Sasa nawezaje kunusuru documents za local dics D na F? Msaada wana technolojia.
Cc Chief-Mkwawa na wengind wote.
Nilitaka kubadili window kwenye laptop yangu, sasa nikajisahau kama nilifanya partion ya GPT (partion baada ya kuwa nime instal window). Sasa wakati nabadili window nikawa nimesha format disc "C" ndo ikagoma na inaniambia haiwezi kuinstall window kwa kuwa iko GPT partion.
Sasa nawezaje kunusuru documents za local dics D na F? Msaada wana technolojia.
Cc Chief-Mkwawa na wengind wote.