msaada kuhusu streaming

msaada kuhusu streaming

Joeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Posts
4,941
Reaction score
3,417
habari wadau,

nnataka kustream tukio kutoka kwenye kompyuta yangu kupitia ustream.
nimeweza kustream kwa webcam ila sitatumia webcam, nnachotaka ni kama kustream kipindi cha tv live.

nime google weee mpaka nimechoka, mwenye utaalamu wa kustream hizi vitu
 
Kwanza tambua kuwa ni kinyume na sheria kurusha matangazo bila idhini ya stesheni yenyewe.

Unachohitaji ni capture card kwenye pc yako, hii utachomeka waya za video na itageuza kwenye digital form ambayo inatambulika na software ya Producer ya Ustream. So hakikisha unanunua card ambayo iko compatible na Ustream cheki community.ustream.tv/ustream/topics/what_capture_devices_are_compatible_with_producer-aaqb1
 
Kwanza tambua kuwa ni kinyume na sheria kurusha matangazo bila idhini ya stesheni yenyewe.

Unachohitaji ni capture card kwenye pc yako, hii utachomeka waya za video na itageuza kwenye digital form ambayo inatambulika na software ya Producer ya Ustream. So hakikisha unanunua card ambayo iko compatible na Ustream cheki community.ustream.tv/ustream/topics/what_capture_devices_are_compatible_with_producer-aaqb1

mkuu Kang hii desktop nnayotumia ina capture card ambayo uwa naitumia kuonea tv nikiunganisha na king'amuzi au nnapotaka kuconvert video za vhs kuwa avi au mpg etc. ila sijaangalia compatibility na ustream,

kuhusu kuonesha vipindi vya watu, najua ni kosa kuonesha bila ruhusa, nataka kuomba ruhusa ila kwanza nione kama inawezekana kuonesha...
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom