Msaada kuhusu Panadol

kipumbwi

JF-Expert Member
Feb 3, 2015
2,358
2,000
Wakuu salam,

Naomba kufahamishwa kama Panadol inafaa kwa mtoto,ana miaka mitatu na miezi Kitano. Nimemgundua amevimba shingonj kama jipu au tezi upande wa kushoto,sasa nilipo SAA hizi maduka siwez pata dawa,ila nina panadol za kama mwezi hivi nilinunua kwa ajili yangu,he zitamfaa mtoto na he kama zinafaa nimpe nusu ama nzima?!

Naambatanisha picha.

Ahsante ni.
 

Attachments

  • IMG_20170621_213722.jpg
    File size
    386.6 KB
    Views
    43

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom