Msaada kuhusu MSD

mbaga45

Member
Feb 9, 2015
71
95
Ndugu ******, MSD inakukaribisha kwenye usahili kwa nafasi uliyoomba ya Warehouse Assistant itakayofanyika siku ya Jumanne tarehe 13/6/17 saa 3:00 asubuhi shule ya Sekondari Chang'ombe ndani ya DUCE, Dar es Salaam. Tafadhali fika na kitambulisho chako. Gharama za usafiri hazitarudishwa.
Kwa maelezo zaidi piga 255 22 2860890/7

"Je kuna haja ya kwenda na vyeti au kitambulisho chochote too"
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,144
2,000
VYETI NA VITAMBULISHO PIA.IKIBIDI WEKA NA PASSPORT SIZE NNE USISAHAU NA POWER BANK YA ASILI AKA HIRIZI
 

mbaga45

Member
Feb 9, 2015
71
95
VYETI NA VITAMBULISHO PIA.IKIBIDI WEKA NA PASSPORT SIZE NNE USISAHAU NA POWER BANK YA ASILI AKA HIRIZI
Hahahahahhahaha. Umetishaaa kaka.power bank huwa zinahusika kumbee.ndo maana me huwa naferi kumbe zinatkiwa.
Me ntaenda na bible nadhni ni zaidi ya iyo *tunguli*
 

NJUGHU

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
380
500
Ndugu ******, MSD inakukaribisha kwenye usahili kwa nafasi uliyoomba ya Warehouse Assistant itakayofanyika siku ya Jumanne tarehe 13/6/17 saa 3:00 asubuhi shule ya Sekondari Chang'ombe ndani ya DUCE, Dar es Salaam. Tafadhali fika na kitambulisho chako. Gharama za usafiri hazitarudishwa.
Kwa maelezo zaidi piga 255 22 2860890/7

"Je kuna haja ya kwenda na vyeti au kitambulisho chochote too"
Piga namba hizo,kuwa makini na utapeli. Umepewa email au sms?
 

bnhai

JF-Expert Member
Jul 12, 2009
2,361
2,000
Hivi naomba kufahamishwa, shule ya sekondari Chang'ombe ipo ndani ya DUCE?
 

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Mar 29, 2017
867
1,000
Kwn itakuwa tofauti na wngne,kama tunaenda kwenye paper huwa vyeti sio lzma. Maana ata ukienda umevaaa boxer wawooooo wanakuruhusu ufanye paper Lao
Mkuu unapopata opportunity za namna hiyo, jitahidi sana usiwe mtu wa kulaumiwa ( i mean usijaribu kutengeneza any loop hole) Kama unao uwezo wa kubeba vyeti kwanini usibebe tu? Kwenye mitihani ulibeba Penseli na hapakuwa na mchoro, kwan kunashida hapo; Kama ni mkristo Basi Kumbuka Vaeni Silaha zote.
 

mbaga45

Member
Feb 9, 2015
71
95
Mkuu unapopata opportunity za namna hiyo, jitahidi sana usiwe mtu wa kulaumiwa ( i mean usijaribu kutengeneza any loop hole) Kama unao uwezo wa kubeba vyeti kwanini usibebe tu? Kwenye mitihani ulibeba Penseli na hapakuwa na mchoro, kwan kunashida hapo; Kama ni mkristo Basi Kumbuka Vaeni Silaha zote.
P0a.kaka ntafanya ivo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom