MSAADA KUHUSU MIRATHI

  • Thread starter Omarion emmyriano
  • Start date
O

Omarion emmyriano

Senior Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
105
Points
225
O

Omarion emmyriano

Senior Member
Joined Sep 7, 2018
105 225
Habarini umu ndani, nimatumaini yangu muwazima wa afya.
Naomba nijuzwe je ikiwa marehemu ameacha watoto wawili na baada ya msiba ikafahamika alikuwaga na mtoto mwengne alieza nje ya ndoa, je mtoto uyo wa nje ya ndoa ataesabika katika kurithi?
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,852
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,852 2,000
Marehemu aliwahi kumtambulisha kwa familia au ndugu na wakafahamiana au imekuja tu accidentaly baada ya kifo?
 
K

Kigger

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
440
Points
250
K

Kigger

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
440 250
uyo ni damu yenu ila mnaweza mpa ata asimilia 5 ya mali kuliko kuacha kumpa na kumtenga
-kisheria uyo atambuliki kabsa ata angekua ametambulishwa wanao rithi ni watu wa familia tu ila fanyeni kiundugu tu msifike mbali
 
Gyole

Gyole

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
5,122
Points
2,000
Gyole

Gyole

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2013
5,122 2,000
Atarithi kama wengine endapo anatambulika kwa ndugu
 
A

alongakeke

Senior Member
Joined
Feb 3, 2017
Messages
101
Points
225
A

alongakeke

Senior Member
Joined Feb 3, 2017
101 225
Habarini umu ndani, nimatumaini yangu muwazima wa afya.
Naomba nijuzwe je ikiwa marehemu ameacha watoto wawili na baada ya msiba ikafahamika alikuwaga na mtoto mwengne alieza nje ya ndoa, je mtoto uyo wa nje ya ndoa ataesabika katika kurithi?
Kwa ushauri wa masuala ya kisheria wasiliana nasi Fulgent legal consultants, utajibiwa maswali yako yote.karibu 0769 524 022.Gharama yetu ni tsh 20,000 tu.
 
O

Omarion emmyriano

Senior Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
105
Points
225
O

Omarion emmyriano

Senior Member
Joined Sep 7, 2018
105 225
Marehemu aliwahi kumtambulisha kwa familia au ndugu na wakafahamiana au imekuja tu accidentaly baada ya kifo?
Imekuja accidentially mkuu
 
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
1,076
Points
2,000
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
1,076 2,000
Kwa ushauri wa masuala ya kisheria wasiliana nasi Fulgent legal consultants, utajibiwa maswali yako yote.karibu 0769 524 022.Gharama yetu ni tsh 20,000 tu.
Kujitangaza kumekaaje kimaadili ha kazi ya sheria?
 

Forum statistics

Threads 1,336,568
Members 512,648
Posts 32,543,691
Top