Msaada kuhusu kupatana dot com

kkiwango

Senior Member
Aug 27, 2007
168
195
Wandugu naomba msaada kwa anayefahamu utaratibu wa kununua kitu toka kupatana dot com. Kuna kitu nimekipenda ila owner anasema nilipe kwanza ndio waniletee, na mimi nasisitiza kukiona kwanza ndio nilipe. Yeye anasema kupata watanicontact ili nifanye transactions nao.
Niko changanyikiwa kidogo.
Pia mbona hawana namba za simu ili tutawafute tujue utaratibu wao ukoje?!
 

chiefnyumbanitu

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
911
500
habari za kutwa wana jf naimani nyote wazima wa afya njema. lengo la kuandika haya nahitaji kujua bei ya bati ya msauth inanunuliwa bei gani maana zinachanganya naweza nikajikuta nanunua bat ya mchina nikazani ni msouth.

ni hayo tu.. natanguliza shukran kwenu.
Na mimi nimehisi ni tapeli huyo. Nawatafuta kupatana sioni namba zao za simu. Wizi mtupu huu
sina shaka mkuu nazani umeelewa sasa.
 

whitehorse

JF-Expert Member
Aug 29, 2009
2,508
2,000
Wewe uelewa wako Ni jipu hebu ona hapa hiyo app ya kupatana walichokuwekea

Me nahisi unahamu ya kuibiwa au unatafuta mwanya wa kuiba tu
ImageUploadedByJamiiForums1456933078.419285.jpg
ImageUploadedByJamiiForums1456933107.555827.jpg


Unacholalamika nini au English wito?
 

Raimundo

JF-Expert Member
May 23, 2009
13,440
2,000
habari za kutwa wana jf naimani nyote wazima wa afya njema. lengo la kuandika haya nahitaji kujua bei ya bati ya msauth inanunuliwa bei gani maana zinachanganya naweza nikajikuta nanunua bat ya mchina nikazani ni msouth.

ni hayo tu.. natanguliza shukran kwenu.

sina shaka mkuu nazani umeelewa sasa.

Kupatana watakuwa tayari wamekuingiza chaka mkuu.
 

kkiwango

Senior Member
Aug 27, 2007
168
195
Kupatana watakuwa tayari wamekuingiza chaka mkuu.

Sijawalipa bado, na bila kuona mzigo silipi.
Wewe uelewa wako Ni jipu hebu ona hapa hiyo app ya kupatana walichokuwekea

Me nahisi unahamu ya kuibiwa au unatafuta mwanya wa kuiba tu View attachment 326977 View attachment 326978

Unacholalamika nini au English wito?


Heheheh, kweli aisee. Hili ni jipu uchungu. Lkn jamaa anasema transactions zote zinapitia kupatana, simlipi yeye moja kwa moja. Au labda kama ndio mwenye hiyo website
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom