Msaada: Kuhusu kozi ya Forest Industries Technology

Tonny Side

Member
Jul 1, 2018
12
45
Hello hanari ya muda huu wadau?

Naomba Kama kuuliza kama Kuna mtu ashawahi kusoma au ana uelewa wa hii course Forest Industries Technology, Je inahusiana na nini na baada ya mhitimu kumaliza kozi hii anafanya shughuli zipi?
 

Slowly

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
5,633
2,000
Ukimaliza usipopata ubwana misitu nunua chasel , Anza kuchana mbao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom