Msaada kuhusu hawa EROLINK RECRUITMENT AGENCY TAFADHALI!!

Msaada kuhusu hawa EROLINK RECRUITMENT AGENCY TAFADHALI!!

nimewahi kufanya nao kazi call center vodacom miaka mitatu iliyopita.... mshahara customer care kipindi kile ilikua si zaid ya laki tano but hii inategemea na masaa uliyofanya kazi, wanalipa kwa masaa. mwajiri wako anakua erolink then pale inakua kama center ya kazi so any thing related to work you report to them.
hata kama kuna issue wanabana but bora ufanye kuliko kukaa nyumbani tu

how about bank tellers nao wana work for hours?thanks
 
nimewahi kufanya nao kazi call center vodacom miaka mitatu iliyopita.... mshahara customer care kipindi kile ilikua si zaid ya laki tano but hii inategemea na masaa uliyofanya kazi, wanalipa kwa masaa. mwajiri wako anakua erolink then pale inakua kama center ya kazi so any thing related to work you report to them.
hata kama kuna issue wanabana but bora ufanye kuliko kukaa nyumbani tu

Hivi wanapatikana wapi hawa Erolink kwa hapa Dar ili nami nijaribu bahati yangu ili nione mapungufu yao kama yapo na ubora wao kama upo?
 
duh huyo jamaa hayuko serious,haiwezekani wakafanya hivyo

Jay k,anawafahamu vizuri sana hawa watu,anaebisha afanye nao kazi ERO link atajua,kwa mfano voda castama kea haaizidi laki 2 na nusu kama malipo,washkaj zangu kibao wanaacha kazi sababu hiyo,ila kwa kesi ya tatizo la kazi si mbaya ukazuga zuga kupata kaExperience na pesa ya kubadilishia nguo
 
Jay k,anawafahamu vizuri sana hawa watu,anaebisha afanye nao kazi ERO link atajua,kwa mfano voda castama kea haaizidi laki 2 na nusu kama malipo,washkaj zangu kibao wanaacha kazi sababu hiyo,ila kwa kesi ya tatizo la kazi si mbaya ukazuga zuga kupata kaExperience na pesa ya kubadilishia nguo
n lak 2 n 43 net.
 
Jamani watanzania tusiwe na fikra za bora maisha yaende, no! cha msingi hapa kwa nini wanatufanyia hiv sisi watanzania? wakati tupo nchi huru ambayo mashujaa wetu walipoteza maisha yao kwa kudai uhuru? tumekua cheap labour kwasababu hakuna ajira sio? hakuna chombo cha serikali kinachosimamia mishahara? Mungu naomba itembelee Tanzania
 
Malalamiko mengi kwenye huu uzi. Inawezekana labda Waziri alipitia humu?
 
Malalamiko mengi kwenye huu uzi. Inawezekana labda Waziri alipitia humu?

Mkuu naona sasa umeelewa ni janga la kitaifa kila mtu anakula kwa urefu wa kamba yake.
 
Jamani watanzania tusiwe na fikra za bora maisha yaende, no! cha msingi hapa kwa nini wanatufanyia hiv sisi watanzania? wakati tupo nchi huru ambayo mashujaa wetu walipoteza maisha yao kwa kudai uhuru? tumekua cheap labour kwasababu hakuna ajira sio? hakuna chombo cha serikali kinachosimamia mishahara? Mungu naomba itembelee Tanzania

Inakera kwa kweli mtu umesoma miaka mingi unalipwa laki mbili na wahindi.
 
Nimesikia magazetini leo hawa madalali wa kazi wanatakiwa waache mikataba ya namna hiyo na watafutiwa leseni zao.
 
Mimi nimefanya nao kazi km mwaka1nbc customer service gross ni km 512000 wakishakata unabaki km laki 4 hivi hamna benefits zozote wala overtime payment.Hapo wanakuwa washakata chao ambapo ni Siri yao.Ila kwa kuanzia kazi so mbaya kuliko kukaa hm
 
Ndo washenz.i hivyo?

Ni kwel kabisa ulivyosema, mie nimefanya nao kaz ni wanyonyaji sna , pia ukipata tatizo wanakutema fasta.sio sir tak hom kwa nbc haizid lak 420 na voda haizd lak 250. Pia pa kuanzia sio mbaya ukiwa unaendelea kuangalia sehem nyingne usije ukabweteka.
 
Habari zenu mabibi na mabwana!
Naomba mwenye information kuhusu percentage wanazowakata recruiters wake,especially nbc bank tellers na vodacom customer care!!ntafurahi endapo ntajulishwa na package yao imekaaje.
Ahsanteni.Ushauri wenu ni muhimu sana.:teeth:

Japo kwa kuanzia sio mbaya, tak hom ni lak 4 kwa nbc , ila rafik yngu unakuwa kama yatima vile kwan wenzako kila mwez wanapewa maziwa nido sukar majan, bonus, overtime, uniform, mkopo, na mengne meng ila wewe ulietoka erolink huna chako na unaambiwa upige pamba ufanane na wafanyak wenzako.licha na hilo ero link hakuna likizo kila baada ya miez 3 unarenew mkataba na unakatwa ppf kama kawa na hela hazipelekw.
 
Japo kwa kuanzia sio mbaya, tak hom ni lak 4 kwa nbc , ila rafik yngu unakuwa kama yatima vile kwan wenzako kila mwez wanapewa maziwa nido sukar majan, bonus, overtime, uniform, mkopo, na mengne meng ila wewe ulietoka erolink huna chako na unaambiwa upige pamba ufanane na wafanyak wenzako.licha na hilo ero link hakuna likizo kila baada ya miez 3 unarenew mkataba na unakatwa ppf kama kawa na hela hazipelekw.

Mkuu nilishawakimbia hawa maboya kitambo,i thank god kilio changu kilisikika
 
Back
Top Bottom