Msaada kuhusu Elimu yangu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu Elimu yangu!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JoJiPoJi, Jun 21, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,317
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    Baada ya kutafakari sana nimeona hapa ndio sehemu pekee ya kupata msaada wa kuelewa elimu yangu ipo wapi,

    Kwa kifupi nilifali Form 4, baada ya hapo nikaona nianze tu na kitu kingine
    Ndio nikaanza kusoma Certificate ya Computer Repair & Maintenance, nilipomaliza nikajiunga na Diploma ICT nikafanya nikamaliza, nilipomaliza diploma nikaenda kufanya Advance diploma ya International Adv IT so kwa sasa nipo hivyo.

    Sasa kikubwa ninachotaka kufahamu, je nipo kwenye LEVEL gani kama nikitaka kutafuta ajira?

    Msaada wenu ni muhimu sana kwangu
     
  2. Baridijr

    Baridijr Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo siyo issue kubwa kwa ninavyojua mimi unakuwa tu kwenye level ya mwisho so hapo upo kwenye level ya AD, ila kwa wanaojua zaidi watakusaidia
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    broda una ilimu kubwa sana
    undergraduate ina maana uko equivalent na degree holder u can work in anywhere duniani
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 795
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    wewe ni sawasawa na second year in a university kwahiyo unaweza unga university yoyote uingine second year. Umebakiza kama miaka miwili ya kusoma uwe na degree.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    hii nayo kali...
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,335
    Likes Received: 14,606
    Trophy Points: 280
    duh.............
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    are u serious?
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,317
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    Kiukweli wadau mmeniacha njia panda, bado nahitaji mawazo mapya kwenye hili suala
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ulizia wizara ya elimu, nahisi wanaweza kukusaidia... kwa sababu wao ndio wenye kushughurika na mitaala ya kielimu.
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,861
    Likes Received: 6,353
    Trophy Points: 280
    unauliza ili uapply kazi, shule ama!??
    maana sababu pia inadetermine jibu utakalopata!
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,317
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    Mkubwa hapo yote mawili, kazi na shule
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,861
    Likes Received: 6,353
    Trophy Points: 280
    Nifahamuvyo kikazi Advanced diploma ni equivalent to an undergraduate degree na kielimu ni hivyo but kwenda masters lazima uwe na other qualifications...alafu wanabase sana kwenye matokeo yako ya nyuma. So ni afadhali kupiga PGD.
     
  13. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unapoulizwa una elimu gani swali hilo hujibiwa kwa kiwango cha elimu ya juu ulichokipata. Kwa mantiki hiyo wewe ni AD holder.
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,317
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 280
    Dah mkuu umenisaidia sana, sasa je hawa waajiri wanakuwa na uelewa wa kutosha juu ya hilo, chukulia mfano kwa haya majeshi yetu sidhani kama wanaelewa hilo, iwapo wanahitaji watu wenye degree au equivalent naweza kupokelewa?

    Ahsante mkuu
     
Loading...