MSAADA KUHUSU DIAMOND TRADERS INVESTMENT PROGRAM(DTIP

A

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
208
Points
225
A

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2018
208 225
Katika pita pita zangu huku whatsapp kuna mtu aka share hii compony ya DIAMOND TRADERS INVESTMENT PROGRAM nika mfuata akanipa namba za mwenyekiti wa hiyo compony ambapo una wekeza kiasi flan harafu unalipwa yaani mfano ukiwrkeza elfu 30 unalipwa elfu 28 mara 3 ndan ya siku 9 sasa nikamuuliza nitamuuamin vipi akanitumia lesen yao na kila kitu ambavyo vyote nime attach apa sasa mimi nataka kujua hivi hii compony ni kwel au ndio kuna janja janja na je kuna mtu yeyote aliwahi kujiunga nao na kama hawa janja janja je kuna mtu yeyote anayejua taasisi ya aina kama hii ambayo ni ya ukwel( samahani kwa kiswahili kibovu lakini vitu vingi nime attach hapa chini)View attachment TIN0001.pdfView attachment DIAMOND TRADERS INVESTMENT-2019 - 2020.pdfView attachment BRELLA0001.pdf
 
O

Omarion emmyriano

Senior Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
106
Points
225
O

Omarion emmyriano

Senior Member
Joined Sep 7, 2018
106 225
Uliza wenzako wa inclussive forex kyelele kishawaisha kama wewe unataka uwekeze kanunue hisa za kihalali izo kampuni ni za kipigaji sikushauri sema kama umekula sportpesa au mbet au premier bet kawekezee coz ata ukipigwa autaumia kama ni ela umeangaikia kwa jasho sikushauriiii
 
hamisi ndingo

hamisi ndingo

New Member
Joined
Sep 11, 2019
Messages
1
Points
20
hamisi ndingo

hamisi ndingo

New Member
Joined Sep 11, 2019
1 20
Katika pita pita zangu huku whatsapp kuna mtu aka share hii compony ya DIAMOND TRADERS INVESTMENT PROGRAM nika mfuata akanipa namba za mwenyekiti wa hiyo compony ambapo una wekeza kiasi flan harafu unalipwa yaani mfano ukiwrkeza elfu 30 unalipwa elfu 28 mara 3 ndan ya siku 9 sasa nikamuuliza nitamuuamin vipi akanitumia lesen yao na kila kitu ambavyo vyote nime attach apa sasa mimi nataka kujua hivi hii compony ni kwel au ndio kuna janja janja na je kuna mtu yeyote aliwahi kujiunga nao na kama hawa janja janja je kuna mtu yeyote anayejua taasisi ya aina kama hii ambayo ni ya ukwel( samahani kwa kiswahili kibovu lakini vitu vingi nime attach hapa chini)View attachment 1193703View attachment 1193704View attachment 1193705
Mimi mwenyewe hio taarifa nimekutana nayo ilaa cjajua kma ni ya kweli au utapeli
 
The-Monk

The-Monk

Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
57
Points
95
The-Monk

The-Monk

Member
Joined Sep 7, 2018
57 95
Naona watu hii mada wameipitia mbali.... vp mrejeshoo uo
 
chuma cha reli

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
2,392
Points
2,000
chuma cha reli

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
2,392 2,000
Changamkieni fursa hiyo, yaani unawapa elfu 30 tu halafu we unakuwa unapokea tu pesa raha ilioje kuzaliwa Tanzania
 
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
1,103
Points
2,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
1,103 2,000
Kamwe usithubutu mkuu,hata uliambiwa 500 kimbia, sitosahau skyinvestiment walichofanyua watu... jiulize wao wanapata wap pesa ya kukupa? Watasema wanatrade forex au kununua coins mbalimbali au wame invest biashara za online zikianguka ww unaponaje?
 
The-Monk

The-Monk

Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
57
Points
95
The-Monk

The-Monk

Member
Joined Sep 7, 2018
57 95
Kamwe usithubutu mkuu,hata uliambiwa 500 kimbia, sitosahau skyinvestiment walichofanyua watu... jiulize wao wanapata wap pesa ya kukupa? Watasema wanatrade forex au kununua coins mbalimbali au wame invest biashara za online zikianguka ww unaponaje?
Tatizo ya izi mambo mkuu ni kwamba ndugu kabisa ndo anakuletea habari so hata kupinga inakua ngumu
 
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
1,103
Points
2,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
1,103 2,000
Mzee akupe guarantee kabisa ukipigwa akulipe,mm mwenyewe niliingia choo sababu ya ndugu,nilishndwa kudai maana hata yeye alikuwa analia
Tatizo ya izi mambo mkuu ni kwamba ndugu kabisa ndo anakuletea habari so hata kupinga inakua ngumu
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
957
Points
500
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
957 500
Katika pita pita zangu huku whatsapp kuna mtu aka share hii compony ya DIAMOND TRADERS INVESTMENT PROGRAM nika mfuata akanipa namba za mwenyekiti wa hiyo compony ambapo una wekeza kiasi flan harafu unalipwa yaani mfano ukiwrkeza elfu 30 unalipwa elfu 28 mara 3 ndan ya siku 9 sasa nikamuuliza nitamuuamin vipi akanitumia lesen yao na kila kitu ambavyo vyote nime attach apa sasa mimi nataka kujua hivi hii compony ni kwel au ndio kuna janja janja na je kuna mtu yeyote aliwahi kujiunga nao na kama hawa janja janja je kuna mtu yeyote anayejua taasisi ya aina kama hii ambayo ni ya ukwel( samahani kwa kiswahili kibovu lakini vitu vingi nime attach hapa chini)View attachment 1193703View attachment 1193704View attachment 1193705
Ukionaga mahali popote kuna pesa ya haraka ujue loss kubwaa
 

Forum statistics

Threads 1,342,570
Members 514,713
Posts 32,755,931
Top