Msaada kuhusu course ya secretarial studies!

JosephMagige

New Member
Apr 24, 2021
4
45
Habari wana-JF nimehitimu kidato cha 4 mwaka jana na nimepangiwa course ya secretarial studies ningependa kufahamishwa kwa wanaoielewa zaidi fursa zake katika kuajiriwa na kujiajiri n.k ntashukuru nikipata msaada wenu wa mawazo na ushauri wowote kwangu, ahsanteni!
 

JosephMagige

New Member
Apr 24, 2021
4
45
Matokeo yangu Nina div 3 point 23
Civ-C
Hist-D
Geo-D
Kisw-B
Eng-C
Chem-D
Bio-C
Lit in english- D
B/maths F
 

Mbobo

JF-Expert Member
Jan 13, 2017
1,035
2,000
Mwenye kujua dogo pia kapangiwa iyo ana division 3 Ana C sita na F ya mathematics
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom