Msaada kuhusu asilimia za mikopo


Davis chelsea

Davis chelsea

Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
93
Likes
1
Points
0
Age
28
Davis chelsea

Davis chelsea

Member
Joined Jul 28, 2011
93 1 0
gharama za course nayoenda kusoma ni mil 1 na laki 3,nimepewa mil 3 laki 9...hizi ni %ngapi?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,091
Likes
8,823
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,091 8,823 280
300 asilimia, ila waeza kua ni kwa miaka mi 3
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
gharama za course nayoenda kusoma ni mil 1 na laki 3,nimepewa mil 3 laki 9...hizi ni %ngapi?
<br />
<br />
umesahau hesabu za kubadili namba kamili kwenda ktk asilimia?. Hilo swali la form one ndg.
 
Vanpopeye

Vanpopeye

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
601
Likes
35
Points
45
Vanpopeye

Vanpopeye

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
601 35 45
We wacha UMASABURI!...hapo kuna hela vitu vingi,sasa asilimia anazozungumzia yeye ni ada atalipiwa kiasi gani,acha kutumia kijambio kucrash wenzio!lione,hesabu za darasani sio za hela!...+#;)...
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
umesahau hesabu za kubadili namba kamili kwenda ktk asilimia?. Hilo swali la form one ndg.
<br />
<br />
 
L

Lepapalongo

Member
Joined
Jan 28, 2009
Messages
91
Likes
3
Points
15
L

Lepapalongo

Member
Joined Jan 28, 2009
91 3 15
gharama za course nayoenda kusoma ni mil 1 na laki 3,nimepewa mil 3 laki 9...hizi ni %ngapi?
nenda website ya loan board then loan breakdown tafuta chuo chako na jina kisha utaona amount yako.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
We wacha UMASABURI!...hapo kuna hela vitu vingi,sasa asilimia anazozungumzia yeye ni ada atalipiwa kiasi gani,acha kutumia kijambio kucrash wenzio!lione,hesabu za darasani sio za hela!...+#;)...&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;
<br />
<br />
umepitia thread yake lakini?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Simple arithmetic.
Million3 na laki 9=3,900,000/= hii ni kwa miaka mitatu. Kama kozi yako ni 3yrs.
Gawanya kwa 3 upate kuwa kwa mwaka ni kiasi gani utapewa.
3,900,000/3=1,300,000/=
kwa mwaka mmoja unapewa milion 1 na laki tatu.
Gharama ya kozi ni millioni moja. 1,300,000-1,000,000=300,000.
Malizia hapo.
 
Vanpopeye

Vanpopeye

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
601
Likes
35
Points
45
Vanpopeye

Vanpopeye

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
601 35 45
Umedema!
Simple arithmetic.<br />
Million3 na laki 9=3,900,000/= hii ni kwa miaka mitatu. Kama kozi yako ni 3yrs.<br />
Gawanya kwa 3 upate kuwa kwa mwaka ni kiasi gani utapewa.<br />
3,900,000/3=1,300,000/=<br />
kwa mwaka mmoja unapewa milion 1 na laki tatu.<br />
Gharama ya kozi ni millioni moja. 1,300,000-1,000,000=300,000.<br />
Malizia hapo.
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,213,491
Members 462,160
Posts 28,479,885