pamoja Santa
JF-Expert Member
- Jan 6, 2019
- 1,303
- 1,761
Wasaalam Wakuu,
kama kichwa cha habari kinavyojieleza kuna jamaa yangu nimempatia simu yangu abeti lakini baada ya kunirudishia nakuta nyota kama inavyoonekana kwa chini hapa.
Hii nyota ina maanisha nini na ina madhara au?
Nime-screenshot hapa chini na nyota Ipo kwa juu pembeni ya bars za mitandao[emoji116][emoji116][emoji116]
kama kichwa cha habari kinavyojieleza kuna jamaa yangu nimempatia simu yangu abeti lakini baada ya kunirudishia nakuta nyota kama inavyoonekana kwa chini hapa.
Hii nyota ina maanisha nini na ina madhara au?
Nime-screenshot hapa chini na nyota Ipo kwa juu pembeni ya bars za mitandao[emoji116][emoji116][emoji116]