Msaada kuelekezwa zilivyo office za T-Marc na sikika.

Msaada kuelekezwa zilivyo office za T-Marc na sikika.

Blessed Keinerugaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Posts
4,789
Reaction score
4,835
Ninawasalimu ndugu wanajukwaa.
Ninaomba maelekezo yatakayokua na msaada wa kunifikisha office za T- Marc na sikika,ni katika michakato ya utafutaji wa makte wa kila siku,nimejaribu kufanya jitihada binafsi kupafahamu mahali hapa bila mafaniko,nimetumia google maps haikunifaa sana.
Ni natanguliza shukrani kwa yeyote atakayekuwa wa msaada katika hili kwa namna moja au nyingine.
 
Popote unapotokea shuka kituo cha Sayansi Kijitonyama kisha rudi kwenye junction ya mataa pale kata kushoto kuelekea Rose garden Bar.

Unapofika kwenye hiyo bar (walking distance) nenda mbele kona ya kwanza utaona bango la T-Marc utafika unapotaka kwenda
 
T.-marc wapo mbele kidogo ya rose gardeni , shuka kwenye mataa ya sayansi kisha ulizia rose gardeni,. Sikika wapo kinondoni Ada estate , kokote utakako tokea shuka kinondoni makaburini kisha nenda barabara ya tunisia , au uliza kampuni ya ulinzi ultmate security, mbele yake utaona vibao vya sikika
 
Popote unapotokea shuka kituo cha Sayansi Kijitonyama kisha rudi kwenye junction ya mataa pale kata kushoto kuelekea Rose garden Bar.

Unapofika kwenye hiyo bar (walking distance) nenda mbele kona ya kwanza utaona bango la T-Marc utafika unapotaka kwenda

wamehama hapooooooooooooooooooooooooooo
 
  • Thanks
Reactions: Paw
sikika ipo kinondoni ada estate karibu na ultmate security
 
T-marc: ipo barabara ya old bagamoyo nyuma ya jengo la infortech roundabt kama unaenda kawe ndo wamehamia hapo, zamani ndo walikuwa kule kijitonyama karibu na TCU. karibu mm nafanya kazi hapo Tmarc.
 
  • Thanks
Reactions: Paw
Ninawashukuru nyote mliohusika katika Uzi huu,mlilolifanya limekua na maana kubwa sana kwangu,thanks!
 
Popote unapotokea shuka kituo cha Sayansi Kijitonyama kisha rudi kwenye junction ya mataa pale kata kushoto kuelekea Rose garden Bar.

Unapofika kwenye hiyo bar (walking distance) nenda mbele kona ya kwanza utaona bango la T-Marc utafika unapotaka kwenda

PAw wamahama hapo..wako kuleeee kawe njia ya kwenda kawe beach pale wanapopiga miziki motomoto wazee wa masauti
 
sikika wapo mtaa barvey/tunisia road ada estate kinondoni near ultimate security au unaweza kuingilia mtaa wa binti matola kama umeshuka kwenye daladala kituo cha mwembeni
 
T.-marc wapo mbele kidogo ya rose gardeni , shuka kwenye mataa ya sayansi kisha ulizia rose gardeni,. Sikika wapo kinondoni Ada estate , kokote utakako tokea shuka kinondoni makaburini kisha nenda barabara ya tunisia , au uliza kampuni ya ulinzi ultmate security, mbele yake utaona vibao vya sikika

Hapo wamehama.
Gilo panda mabasi ya kawe na ushuke kituo kinaitwa jeshini au raundi about ya kawe na hapo utaona bango lao.
 
Ninawasalimu ndugu wanajukwaa.
Ninaomba maelekezo yatakayokua na msaada wa kunifikisha office za T- Marc na sikika,ni katika michakato ya utafutaji wa makte wa kila siku,nimejaribu kufanya jitihada binafsi kupafahamu mahali hapa bila mafaniko,nimetumia google maps haikunifaa sana.
Ni natanguliza shukrani kwa yeyote atakayekuwa wa msaada katika hili kwa namna moja au nyingine.

Ili kufika ofisi za T-MARC fuata maelekezo ya waliosema kuwa wamehama ktk ofisi za awali, na ofisi za SIKIKA fuata maelekezo kama walivyosema wadau.

Kila la heri ktk utafutaji wa mkate wako wa kila siku.
 
Back
Top Bottom